### มาใส่กรองอากาศ ตู้แอร์ตัวนอกกันครับ ###

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ZAMZAM1, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    แล้ว อย่าลืมเปลี่ยนโอลิงแอร์มันมีอยู่ 2 ตัว ครับ มันตัวไหนครับ
    อธิบายทีกำลังจะไปเปลี่ยนพรุ่งนี้จะได้ทีเดียวจบครับ ขอบคุณครับ

2. k_crevice

k_crevice New Member Member

442
    77
    0
    ขอบคุณครับ ความรู้ดีๆเลยครับ

3. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48

ขอโทษด้วยครับ ไม่ได้เข้ามานาน
    มันอยู่ที่ท่อเข้าออก ตอนที่ยึด ไขน๊อตติดกันครับ
    ถ้าไม่เข้าใจบอกช่าง ก็ได้ครับ

4. PeeSinG

PeeSinG New Member Member

75
    0
    0
    แกะตรงไหนบ้างครับ ถึงจะเจอตู้ แนะนำหน่อยครับ ว่าต้องแกะอะไรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้