คุณหนุ่มเปลี่ยนแปลงไป.........!!

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 28 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เมื่อวันเสาร์ผมได้มีโอกาส ไปร่วมทำบุญที่สถานสงเคราะห์เด็กชายที่บ้านบางละมุง ไปกับชาวไททัน ชลบุรี คลับ

ขับกันไปเป็นขบวน อยู่ๆ มีรถโคโรลาโด ขับมาควันท่วมเลย เห็นเป็นรถท่านหนุ่มก็ทักทายกัน แล้วผมก็ต้องรีบกดคันเร่ง เพราะผมอยู่ถ้าขบวน ซักพัก มองดูกระจกหลัง โอ้ พระเจ้า ท้องฟ้ามืด......................! ท่านหนุ่มไปทำอะไรมานี่ กดทีควันท่วมตูดเลย มัวแต่ตกตะลึง เลยกดตามไม่ ทัน ไม่งัยมีลองกันหน่อยแล้ว

ปล. แต่ดีแล้วที่ไม่ลอง ถ้าลองแพ้แน่ๆ เลย.......................แสดงว่าต้องหมกเม็ดอะไรมาแน่ๆเลย ..............

***************** พระเจ้าจอร์ด มันยอดมาก.....อิ....อิ..*********************

2. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    มะมีอะไรหรอกพี่เป้ก็แค่ ......... ดีเซลเดิมๆๆ อิอิ

ปล. ดีแล้วที่พี่มะลองมะงั้นผมคงไล่พี่มะทันแน่ๆๆๆเลยครับ ว่างๆๆนั่งกินเหล้ากันบ้างนะพี่ผมย้ายไประยองแล้ว เสาร์ อาทิตยืผ่านชลบุรีคงได้เจอกัน อิอิ

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    อ้าวงั้นว่างๆแว๊ะ มาชลบุรี บ้างดิ วันอาทิตย์ ก็ได้เดี๋ยวเลี้ยงเหล้า.....................!!

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    น่ากลัว ๆ

5. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ถอ่มตัวกันจังนะ พ่อรถแรงทั้งสอง

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    5555555555555555+

ม่ายเชื่อใครเจอบนท้องถนน แล้วจะพูดคำเดียวว่า.............***** ตาหนุ่มเปลี่ยนไป *****

พิสูจน์มาแล้วกับตัวเอง..........................อิ...............อิ...............*** แม่งแรงโคตร กว่าเก่า มากมายครับท่านผู้ชม ***

55555555555555555+

7. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *0* รถแรงๆ รอรถกินแก๊สด้วยเน้ออ 555+

8. The TUM

1,261
    8
    0
    แม้รถแรงเขาก็พูดได้เนอะครับ อิอิ ครายเจอผมทักทายได้นะครับอย่าจี้ตูดเพราะรถผม....ดีเซลเดิมๆๆๆๆ อิอิ

ว่างๆๆเกนเหล้ากันบ้างนะครับ อิอิ คิดถึงบรรยายกาศเก่าๆๆ อิอิ

9. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    คิดถึงเหมือนกัน ว่างๆมาซ้อมคอแถวแหลมแท่นหน่อยดิ ตาหนุ่ม...........!!

10. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับผม อิอิ

11. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ผมเคยขับตามพี่หนุ่มแล้วครับ ต้องเปิดไปสูงเลยครับ มันมองไม่เห็นอ่า อิอิ

12. The TUM

1,261
    8
    0
    ต้องเปิดไปสูงเลยครับ

******** ไฟ มะใช่ ไป นะน้องตั้ม อิอิ สงสัยจะเมา

13. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวว่างๆ เอารูปมาใช้ชมนะครัล

งานนี้มีซี๊ด.....................!!

อ่ะเอา ออเดริฟ .............ไปก่อนนะ

14. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    รถร้านมนตรีแรงทุกคัน ใช่ไหมเจ้าหนุ่ม

15. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ว้าวว คอมมอลเรล

16. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    แล้วผมจะตามพี่หนุ่มทะนไหมนี่

17. The TUM

1,261
    8
    0
    แล้วผมจะตามพี่หนุ่มทะนไหมนี่

อย่าตามเลย ตูดตรูดำ อิอิอิ

18. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    55555555+

ตูดลายด้วยป่ะ........................อิ.....อิ

19. The TUM

1,261
    8
    0
    อิอิ ตูดมะลายแต่ตูดดำ อิอิ

20. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    พี่หนุ่มชอบหมกเม็ด

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แล้วเราไปถึงไหน แล้วเจ้าหนึ่ง.......................!!

22. The TUM

1,261
    8
    0
    ความแรงมะเข้าใครออกใคร อิอิ

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มิน่า..........................................!!

24. The TUM

1,261
    8
    0
    เก็บตังค์อีกนิดๆๆๆ แล้วเจอเสต็ปต่อไปรับรองมีเฮ อิอิ ขอบคุณ นี่เก่งลพบุรี จูนนิ่งวิ่งด้วยแสรดๆๆๆๆ อิอิ

25. Service Truck

305
    2
    0

ยังเหมือนเดิมเลยพี่ช่วงนี้มีแต่ซ่อมอย่างเดียวเลยพี่

26. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปยาวๆๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้