พี่น้องคิดว่า ปลายปีนี้ กระบะไทย จะวิ่งกัน กี่วิ ครับ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 1 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    [MOVE] 11sec.:p:p:p อยู่แล้ว ค๊าพ พี่ กอฟ [/MOVE]

2. aofja

aofja New Member Member

34
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้เหมือนกันคับ

3. jack up

jack up New Member Member

42
    0
    0
    คอยชมครับ

4. CHOWER!!

275
    0
    0
    ขอบคุณคับ

5. tanusmay

tanusmay New Member Member

394
    1
    0
    ช่วงนี้ยอมรับจริงๆเลยคับ ว่าช่างเบิร์ด เค้ามาแรงจริงๆ

เยี่ยมเลย จะรอติดตามผลงานคราบผม

เดี๋ยวนี้ไม่น่าเชื่อ ดีเซลบ้านเราแรงๆกันทั้ง บางเบนซิล 6 เม็ด ยังอายเลย...........อิอิ

6. CHOWER!!

275
    0
    0
    26 นี้ อย่าพลาด น๊า ค๊าพพพพ

มี เซอร์ไพร์.!!!!!

7. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    กระบะไทยมันแรงจิงๆ

8. ชบา&ช่างเบิร์ด คับ สู้ๆๆๆ

9. CHOWER!!

275
    0
    0
    เดียวผมบอกพี่กอฟ ไห้นะคับ มีmsn ม่ะ คับ

10. [email protected] คับ
    ยังไงฝากด้วยนะคับ :D

11. จัดไปคับน้อง เพิ่มสมาชิกตัวแรง
    จำพี่ได้ป่าว น้องบอล รถพี่จูนใหม่มี ปุ้งปั้งแล้วน่ะ

12. CHOWER!!

275
    0
    0
    จัดปายย พี่อ้วน เสาร์ที่2 ขอ 13 .1 ละ กัน ค๊าพพพ

Take it 13sec. Esay.!

13. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    :D อ้วน 26 กันยานี้ เอา 12 ป่าวว :D

14. สงสัยจะไม่ไหวคับพี่ ไม่รู้ช่างเบิร์ดจะทำได้ลงขนาดนั้นได้ป่าว ขอแค่เวลาดีขึ้น
    เรื่อยๆก็พอคับ เสาร์ 2 ไม่พลาดๆไปวิ่งใหม่

15. รักชบา

16. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับเดียร์

ไม่ให้เข้าทีมไม่ได้แล้วรัก ชบา ซะขนาดเนี้ย..อิอิ

ยินดีต้อนรับสู่ทีม ชบา ครับเดียร์

17. vv

vv New Member Member

58
    0
    0
    เอาให้ได้12.sec นะอ้วน จะได้เข้าตำรา Take it 12.sec Easy !..อิอิ

18. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    เชียร์ เอาให้ลง 12 นะอ้วน รู้สึกจะวิ่งรายการแรก RT ก็ 13.7 แล้วนี่นา หลายคันเขาไล่กันแรมปีนะ อิอิ

ช่างเบิร์ดทำไม่ได้ แล้วใครจะทำล่ะอ้วน 12 ไวๆ นะอ้วน

19. CHOWER!!

275
    0
    0
    แอด ไปแล้วน๊าค๊าพ

เดียวยังไงก้อคุยกันในmละกันนะคับ

20. CHOWER!!

275
    0
    0
    ถ้า มีปุ้งปัง มันต้องรุ้นๆ

ว่าจะ12 หรือป่าววว

ถ้าเสาร์หน้า ได้ ที่ 1

พี่อ้วนเอา ตังไปทำแอร์เลยยย น๊า คับ

วันนั้นนั่งแล้ว HOT HOT!!!

21. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ตามไปเชียร์ ชบา ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2009
  22. ชบา&ช่างเบิร์ดสู้ๆๆๆๆๆๆๆ

23. up+++++

24. วันที่8อย่าลืมไปเชีย ชบา&ช่างเบิร์ดกันนะคับ

25. CHOWER!!

275
    0
    0
    จาดไปปปปป

26. จัดไปเหมือนกัน อาทิต หน้าเอารถกลับไปเก็บตัวที่อุ่แล้ว น้องบอลถ้าไป ฝากดูแลให้บ้างน่ะคับ
    ช่วงนี้พี่สอบ ยาวเลย สอบเสร็จ แข่งรถพอดี

27. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    กระบะ คอมมอนเรล ช่วงนี้ แรงกันจัง จัดไปครับ ยังไงก็ขอให้มีเลขตัวเดียวกันไปเลย

28. CHOWER!!

275
    0
    0
    บอลสอบเสดละ55

เดียวศุกร์หน้าเจอที่สนามนะคับบบ

ชบา Take it 12.sec Esay.!

29. atts35

atts35 New Member Member

41
    0
    0
    ชบาแรงดีจริงๆครับ...ขอให้ได้เวลาสมใจครับผม

บอลไงเจอกันนะน้อง อย่าลืมที่บอกไว้นะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้