E-manage มีของ Copy จีน ด้วยหรือคับ

การสนทนาใน 'Tuner Forum' เริ่มโดย vikorn72, 7 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    E-manage มีของ Copy จีน ด้วยหรือคับ เห็น เพื่อนๆ ในกลุ่มบอกว่า มีของจีน กับ ยุ่น
    รบกวนช่วยชี้แจงหน่อยคับ ขอบคุณคับ

2. มีครับ เคยเห็นมาแล้ว Function ใช้ได้เหมือนของแท้
    แต่มันมีวิธีดูอยู่ ผมก็จำไม่ได้แล้ว ลองหาในเว็บดู

3. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    มีครับ แต่ผมจำไม่ได้แล้วว่ามีส่วนแตกต่างกันตรงไหน รอผู้ท่านอื่นอีกนะ ครับ

4. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    เคย เห็น ใน หนังสือ car เคยเอามาลง เปรียบเทียบ

แต่จริงๆ ก็ ใช้ได้เหมือนกัน ไม่มีปัญหา นะ

เพราะ เพื่อนก็ ใช้อยู่

5. novelty

novelty New Member Member

149
    2
    0
    ราคามันต่างกันเยอะหรือเปล่าครับ

6. vikorn72

vikorn72 New Member Member

137
    1
    0
    ขอบคุณคับ ราคาเขาว่ามันต่างกัน หลักหมื่นเลยหรือคับ
    ของจีนมือ1 ผมไปถามมาที่เชียงกง บางนา 11000 พร้อมสาย
    แต่ผม ผมก็ว่าใช้ได้เหมือนกัน ว่าไหมคับ ขอบคุณอีกที่นะครับทุกๆท่าน

7. leeco

leeco New Member Member

42
    0
    0
    ต่างกันที่สีกล่องแท้จะเข้มกว่าครับ

8. oxtopuss

oxtopuss New Member Member

182
    3
    0
    เท่าที่ทราบ และใช้อยู่

ต่างกันที่ IC ด้านในน่ะครับ ถ้าไม่แกะกล่องดู ไม่รู้แน่นอน
    ส่วนเรื่องการใช้งาน ก็เหมือนกันทุกอย่าง ปกติ (กรณีใช้เดิมๆนะครับ)

แต่ถ้าจะ ทำหนักๆ ก็จะต้อง up program เพิ่มความฉลาด ให้สามารถปรับรายละเอียดได้มากขึ้น
    ซึ่ง ของ เทียม ทำไม่ได้

อันนี้ คือเท่าที่ทราบมาจากชาวบ้านนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้