ใครรู้ยี่ห้อโครงโกคาร์ทในรูปมั่งช่วยบอกทีคับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gu_gonk, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    กำลังมองหาอยู่ว่าจะทำเล่นคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กรกฎาคม 2009
  2. gu_gonk

183
    4
    0
  3. gu_gonk

183
    4
    0
    มีใครเคยทำโปรเจ็คประมานนี้แล้วบ้างคับ ขอคำแนะนำหน่อยคับผม

4. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    แนะนำ TRULLI ของเฮียใหญ่ ใจดี ที่ อยากเลี้ยง น้ำหวาน น้องดีๆกว่าคับ!!!

5. gu_gonk

183
    4
    0
    ราคาโครงเปล่าเค้าขายกันอยู่ประมานเท่าไหร่คับ

6. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ขาย GO_KART
    เฟรมTRULLI
    โป่งใหม่สีขาวทั้งชุดไม่เคยใช้
    เบาะใหม่ยังไม่ใช้
    ดามแข็งข้าง_หลังครบชุด
    เพลา 40 มม.
    รับประกันสินค้าทุกอย่าง
    ราคา 38,000 บาท
    เบอร์ติดต่อ 08_3993_2233 คุณใหญ่ ต่อรองได้ครับ รูปดูได้ตามลิงค์ครับ
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=595936

7. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
    มีเฟรมเปล่า TRULLI ปี 2005ขายสภาพดี ส่วนอุปกรณ์หาใส่เอาเองครับ ขอขาย 9,000-ครับ
    ติดต่อ 0818320333รถเก่าแชมป์โลก

8. gu_gonk

183
    4
    0
    ของอยู่แถวไหนคับ

9. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    โทรคุยได้ ทั้ง สองคนเลยคับ

เฮียใหญ่ อยู่แถว สาธร

น้า ดาฟ อยู่ บางนา

แต่นัดเจอที่สนามได้ ทุกวัน

10. kart_yai

282
    1
    18
    PAT

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2009
  11. kart_yai

282
    1
    18
    น้อง PAT ครับ ขอบคุณครับที่ช่วยขาย พี่เต้ยฝากขอบคุณด้วย

12. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    art_dangsticker

แล้วแต่ความชอบของผู้เล่นครับ
    ลองดูว่าเปนคนชอบขับแนวไหนครับ
    1. tony kart เป็นรถที่นิ่งในความเร็วสูง เหมาะสำหรับ คนที่ขับทิ้งโค้งหนักๆ ดุดัน และใช้เบรคน้อย
    2. crg เป็นรถที่มีจุดเด่นที่ความไวในการเคลื่อนไหว เบรคดีมาก พวงมาลัยไม่หนัก เหาะสำหรับ นักขับประเภท ชอบมุด ชอบแซง
    3. trulli เป็นเฟรม โรงงานเดียวกับ tony แต่ trulli (นักขับ f1)ได้พัตนาให้เข้ากับการขับของเขา เป็นเฟรมที่มีคุณภาพใกล้เคียงกับ tony แต่จะแข็งกว่า เบรคดีกว่า เหมาะสหรับนักขับที่แข็งแรง เข้าโค้งดุดัน
    4. birel เป็นเฟรมที่ เข้าโค้งได้นิ่งในความเร็วสูง พวงมาลัยไม่หนักเกินไป เบรคดี ขับได้ทั้งสไตร์ นิ่ง และ บู๊
    5.gillard เป็นเฟรมที่เคลื่อนไหวได้นิ่ง หนักๆเลี้ยวแล้วจะรู้สึกว่าเข้าไปทั้งคันแบบนิ่งๆ
    (การเลือกใช้แล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลครับ)
    ประสบการจากการลองใช้รถมาแล้วทุกรุ่น อาจจะไม่คุ้นตาเพราะ ผมเลิกแข่งคาร์ทมา 6 ปี แล้วครับ
    แต่ยังวนเวียนเป็นโค๊ชให้กับนักแข่งต่างๆอยู่ตลอด

13. gu_gonk

183
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับความรู้ดีๆคับ

14. กำนัน

กำนัน New Member Member

63
    1
    0
    ได้ความรู้เยอะครับ
    น่าจะกลับมาเล่นอีกนะครับ จะได้ฝากเนื้อฝากตัว
    เพื่อนผมเป็นกำนันแถวๆสระบุรี เค้าก็รู้เยอะเหมือนกัน
    ขอบคุณที่ให้ความรู้น่าจะกลับมาเล่นอีกนะครับ

15. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ตัวจริงมาแว้วววว
    ข้อมูลแน่นมาก ขอบคุณครับ

ส่วนพี่ๆ ทั้ง 2 ของของได้เร็วนะครับ อิอ

16. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
    ลุงกำนัน ...... สมัยนี้เขาไม่ขี่ ค. กันแล้วมั้ง

ลุงกำนัน ซิ่ง kart อยากเห็นจัง จะมีจิงมั้ย ?????

:deadhorse: :deadhorse:

17. bassaping

bassaping New Member Member

0
    0
    0
    birel & tony kart ราคาต่างกันเ้ยอะไหมครับ พอดีสนใจอยากได้สักคัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้