จาก pickup freedom มาสู่ อ่อนด๋อย...........................................

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย ยุทธนา เทียมเดช, 11 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    :) จากที่พวกเราได้มารู้จักกัน ได้มาพูดคุย พบปะ ก็มาจากที่เราเข้ามาอยู่ในส่วนหนึ่งของ pickup freedom club อ่อนด๋อย ไม่ใช่มาจากการแยกตัวของ pickup freedom แต่เป็นแก็งค์เล็กๆ มาจนถึงทุกวันนี้ผมก็ไม่เคยลืมเพื่อนๆ ทุกคนเลย ไม่ว่า ท่านเป้ พี่หนึ่ง ท่านโจ้ นายหนุ่ม ท่านปู มล-ตั้ม โอม โอ๊ต ปราม และสมาชิกท่านอื่นที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ ผมไม่ได้เข้ามานานแต่ก็ได้เปิดเว็ปดูบ้าง เลยไม่ได้โพสข้อความ .....................................................

1. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ในคลับของพวกเราส่วนใหญ่อยู่ในวัยทำงานและน้องๆๆที่ยังเรียนกันอยู่ จึงทำให้เวลารวมตัวและมีทติ้งจึงมารวมตัวกันลำบาก

จึงทำให้ดูเหมือนห่างเหินกันไป แต่วันนึงพวกเราก้อมารวมกันได้อีกเมื่อเวลาและโอกาศลงตัว บางคนอยุ่ใกล้ชิดกันก้อรวมตัวกันมันไม่ใช่

เรื่องแปลกครับ .............อย่าไปคิด เมื่อโอกาศและเวลามาถึงเราจะมาเป็น pickup freedom กันอีกครับ....................................

เพราะเราไม่ปิดกั้นอิสระและความคิด ขอเพียงพวกเรารวมกันและมีอะไรหันหน้ามาพูดคุยกัน............................................................

2. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ ๆ ๆ ๆ

ผม ขอฝากไว้ด้วยคับ RENOVATIO คับ มันกำลัง จะ โต อิอิ

3. zaad

2,669
    7
    0
    ตัดสติกเกอร์ก้อเผื่อพี่ด้วยนะโอ้ต

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    5555555555+++

เอา งั้น หรอ พี่

5. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    Freedom ครับ อย่าไปคิดเปนอื่นไกล ยังงัยพวกเราก้อ

โคนนนนนนนน บ้านนนนเดียวกานน แค่มองตากันก้อเข้าจัยอยู่ อิอิ ^^

ว่าแต่สติกเกอร์เผื่อพี่ด้วยนะโอ้ด 555+

6. zaad

2,669
    7
    0
    จัดมาเลยเจ้าโอ้ต...................

7. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ใจเยน ๆ พี่

8. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    ใช่คนที่อยู่ด้วยกันนั้นใจมันสำคัญกว่าสิ่งอื่นใดครับ ส่วนตัวกระผมอยู่ง่าย กินง่าย แต่ จริงจัยครับ อิอิ

ว่างเจอกันระยองอากาศดี วันนี้ ทำงานวันแรก อิอิ

9. ท่านหนุ่มเอาติกเกอบางไหม...รถแรงต้องใช้..ฮิฮิ ( ก็แค่สนุกๆกันไป )

10. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    หึหึ

11. The TUM

1,261
    8
    0
    ท่านหนุ่มเอาติกเกอบางไหม...รถแรงต้องใช้..ฮิฮิ ( ก็แค่สนุกๆกันไป )
    ***********************************************************+

มะดีมั่งท่านระยองรถแรงเพียบงานแต่เช้าเลย อิอิ

12. PhoenixGT

420
    2
    0
    งานคือเงิน ไม่มีเงิน ก้อไม่มีตังแต่ง(รถ)ค๊าบบบ ^^

13. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถูกต้อง คร้าบ

แต่พักนี้ เบื่อๆ ไม่อยากทำงานแล้วครับ อยากอยู่บ้านแต่งรถอย่างเดียว..............!!

14. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0

ผมก้อคิดเหมือนพี่เลยแต่กลัวไม่มีเงินใช้อะ

15. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับผม อิอิ

ทำทุกอย่างเพื่อตังค์

16. PhoenixGT

420
    2
    0
    อยากอยู่บ้านเฉยๆ ไม่ทำงาน ใครก้ออยากทำล่ะค๊าบท่านพี่

แต่กัวจะไม่ตังใช้นี่แหละ เหอะๆๆ

17. zaad

2,669
    7
    0
    อย่าพูดเรื่องเงิน.............เครียด.......................

18. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    55555555555555555+

เครียด ตองนวด คลายเส้นครับ พี่.................!!

แกแลคซี่ มาพี่......................เดี๋ยวจัดให้.............5555555555555+

19. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0

ปากทางเข้าบางแสนใช้ปะ เคยไปๆๆ :D

20. The TUM

1,261
    8
    0
    ไกลไปขอแถวบ่อวินก่อนหละกาน อิอิ

21. zaad

2,669
    7
    0
    มาไวเลยนะเจ้าหนุ่มพูดเรื่องนวดเนี่ย

22. Pe..Strada

3,417
    8
    0

เรื่องนี้ไวนะพี่ ...............................โจ้.....555555555+....!!

23. The TUM

1,261
    8
    0
    นานๆๆจะหลุดมาโย่คนเดียวยังงี้มันต้อง.........................................อิอิ

24. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    พี่หมุ่นเป็นไงบ้างอะไปอยู่ระยองฮิคนเดี่ยวอะ อิอิ

25. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    โทรหาผมได้ครับ.....................ตอนนี้อยู่ชลฯ

แรดได้เต็มที่..................55555555555+

26. zaad

2,669
    7
    0
    น้าน......................คนห่างเมียเขานัดแนะกัน

27. The TUM

1,261
    8
    0
    พี่หมุ่นเป็นไงบ้างอะไปอยู่ระยองฮิคนเดี่ยวอะ อิอิ
    พิมพ์ชื่อตูผิดอีกแหระ ง่วงเป็นเชี่ยนๆๆหวะน้อง อิอิ
    โทรหาผมได้ครับ.....................ตอนนี้อยู่ชลฯ

แรดได้เต็มที่..................55555555555+
    ระวังนะครับงานจะเข้าเอา อิอิ
    น้าน......................คนห่างเมียเขานัดแนะกัน
    สนใจไหมพี่แหล่มๆๆเพียบ อิอิ ขอบอก

28. zaad

2,669
    7
    0
    555ของชอบๆๆ

29. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ผมขอโทษครับพี่ที่พิมชื่อพี่ผิด อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้