ช่วยวิจารณ์ด้วยครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย jongjit999, 22 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jongjit999

jongjit999 New Member Member

66
    0
    0
    พอดีรถคันนี้ เป็นของพ่ออะครับ พ่อไม่ได้ขับแล้ว แต่ก็ไม่ได้ขายเพราะว่ารักมากๆ จอดไว้เฉยๆ ผมค่อยดูแลล้างให้ตลอด เชื่อมั้ยว่าวิ่งแค่ 50000 กว่าโลเอง ส่วนตัวผมขับรถกระบะอยู่ ถ้าจะเอาออกมาขับจะดีมั้ยครับ กลัวอะไหล่จะหายากอ่า ช่วยตัดสินใจหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2009
  2. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    สวยมากคับ เดิมสุดๆเลย

มีมุมอื่นป่ะเนี่ย

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:20:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:20:36 ----------

สวยมากคับ เดิมสุดๆเลย

มีมุมอื่นป่ะเนี่ย

3. jongjit999

66
    0
    0
    จะพยายามถ่ายให้หลาย ๆ มุมครับ พี่ พอดีรถมันจอดอยู่ แล้วเคลื่อนย้ายไปไหนไม่ได้เลย เลยมีมุมจำกัด เดี๋ยวจะพยายามถ่ายให้ดูครับ ตรงที่จอดเอาขึ้นไว้บนที่ต่างระดับอะครับ

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    รถสวยมาก STD สุดๆ เดิมดีคับ เยี่ยมๆ

ปล. ขับเลยคับอะไหล่พอหาได้ ไม่ยากเท่าไร

5. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    หวัดดีครับผม กบ เองที่เคยเข้าไปหาที่บ้านอ่ะครับ ถ้าเอามาทำก็สวยอยู่นะ

6. jongjit999

66
    0
    0
    รูปต่อครับ อิอิช่วงนี้หยุดงานเลยมีเวลาเอามาโพสครับ เออว่าแต่รบกวนพี่ๆช่วยบอกทีว่ามันรุ่นปี อะไร แล้ว เครื่องเดิมมันประหยัดน้ำมันมั้ยครับ ขอบคุณครับ

7. chucks_aas

chucks_aas New Member Member

10
    0
    0
    รีบๆเอามาทำนะครับ เพราะตอนนี้ยังพอหาของได้อยู่(คันนี้แหละที่พี่กบเคยเล่าให้ผมฟัง)

8. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    รีบ เอามา มิตติ้งด้วยนะครับ จะได้ชมกันเต็มๆตาครับ

9. k_poorahong

k_poorahong New Member Member

1
    0
    0
    สนใจอยากดูแลครับ ถามไว้เผื่อเปลี่ยนใจ ติดต่อได้เลยครับ (081) 353-4580, (086) 210-1089
    โอ๊ตครับผม

10. jongjit999

66
    0
    0
    สวัสดีครับพี่ๆ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเลย
    พอดีตอนนี้เล่นรถกระบะอยู่อะครับ

ถามเรื่องขายสงสัยจะยากอยู่ครับ (พ่อรักมากๆ)
    ถึงขนาดว่ายอมให้จอดไว้เฉยๆเลยไม่ยอมขาย
    ต้องขอโทษพี่ๆด้วยนะครับ

11. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    เก็บไว้ครับ ให้เป็นมรดกลูกหลาน ต่อไปครับ เอาออกมาทำให้ดี วันหยุดพาขับคุณพ่อไปเที่ยว ดูอบอุ่นดีครับ

12. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    ฮอตน่าดูเลยคันนี้ แต่เห็นจอดอยู่ที่บ้านหลายปีแล้วนะ เห็นเปลี่ยนมุมจอดหลายมุมแย้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้