Souped Up 2009 จะไหมคับ

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย DEMONS T, 1 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. รักผัวปิ่น

รักผัวปิ่น New Member Racer

88
    11
    0
    --- อย่างไงก็ต้องจัด ไม่น่าพลาด เพียงแต่ใครจะเป็นหัวเรือในการจัดแข่ง เท่านั้นเอง ---- :D

2. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++++

Hot Rod All Thailand น่าจะมาแทนนะครับ เห็นมีอยู่เจ้าเดียวที่ประกาศอยู่ตอนนี้

3. PRO_FWD

PRO_FWD New Member Member

163
    14
    0
    เงินทางไหนหาได้เยอะกว่าก็ไปทางนั้นเป็นเรื่องปกติ...แล้วอีกอย่างจะไปจัดที่สนามไหนล่ะ...ก็ทำกับเค้าไว้นี่นา...ส่วนขาดทุนน่ะไม่มีหรอก...ทำทีขายหนังสือพร้อม dvd ได้เยอะอยู่ม้าง...ลงแข่งทั้งทีเงินบาทเดียวก็ไม่ได้

4. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ใจหายเมื่อกันนะคับ....รถแรงๆๆรองานนี้มีอยุ่เยอะนะคับ

5. ใช่ครับเพราะบางคันทำมาเพื่องานนี้โดยเฉพาะเลย จัดต่อไปเถอะครับวงการจะได้มีสีสรร

6. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    งันรอติดตาม All Thailand แทนแล้วกันคงสนุกเหมือนกันนะคับ

7. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ต้องรอลุ้นขอให้จัดเหมือนเดิม

8. ยุงบินชุม

ยุงบินชุม New Member Member

78
    4
    0
    ............

เท่าที่พอรู้มาวงใน xo คงไม่ได้จัดแน่ครับเนื่องด้วยอะไรหลายๆๆอย่าง แต่ไม่ใช่เรื่องขาดทุนนะครับ ถ้าจัดคงเห็น สปอตโฆษณาแล้วหล่ะ แต่มีคนมาจัดต่อแน่ๆๆ ไม่ต้องห่วง น่าจะมันและสนุกเหมือนกัน แต่แค่เปลี่ยนผู้จัด รถแรงๆๆ และ ลำใหม่ๆๆ ก็มีซุ่มกันเยอะเหมือนกันค๊าบ กระแส drag ผมมันไม่ตกหรอก คนชอบ drag ก็เยอะอยู่เหมือนกัน อย่างงัยรอชมสิ้นปีดีกว่าค๊าบ i love drag racing

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อยากให้จัดจังเลย

งานใหญ่ประจำปี เหมือนขาดๆไรไปอย่าง

เสียดาย

แต่ CirCuit เค้ามาแรงจริงๆครับ

10. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18

แค่เสียหน้าครั้งเดียว ไม่เห็นต้องอายเลยเนาะ:teeth:;)

11. torevo3

torevo3 New Member Member

245
    16
    0
    Hot Rod All Thailand สิ้นปีเจอกัน:p

12. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    เสียดาย ครับ

13. DEMONS T

DEMONS T New Member Member

52
    1
    0
    HOT ROT AII THAILAND ปลายปีวันที่เท่าไรคับ

14. red_blackrider

red_blackrider New Member Member

2
    0
    0
  15. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    รอชมครับ...

16. harima_kenji

harima_kenji New Member Member

83
    0
    0
    มาแจ้งข่าวคับ

เป็นงาน ในเดือน ธันวาคม รายการ HOTROD ALL THAILAND RECORD งานมีตอนกลางวัน 2วันนะคับ

ส่วนรายละเอียดจะมาแจ้งให้ทราบอีกที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้