ยินดีจ้าดนักจาวคารทเจียงใหม่

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย durex.001, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. woodie

woodie Member Member

241
    1
    18
    หาเมีย ( น้อย ) อยู่เจียงใหม่ จิ

2. woodie

241
    1
    18

หวัดดีครับ คุณกำนัน

ผมไม่ได้เป็น A ครับ

แต่ มีเบอร์ A อยู่ ส่วนใหญ่ ก็ประมาณ นศ. พายัพ อ่ะครับ

แต่ถ้า เจอ A ไม่ดี อาจได้ เด็ก พา ( ย่อย ) ยัพ ครับ

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณเจ้า ที่ยังจำป๋มได้ อยากไปด้วยจัง......:D

4. woodie

241
    1
    18
    วันนั้น นึกว่า พี่โป้ง จะมา เจียงใหม่

เห็น เจ๋ง บอกว่า อาจจะตามมาวันศุกร์

งานหน้า ห้ามพลาดนะครับ

เห็นว่า รอรถตู้เต็ม ล้อหมุน ทันที ใช่มั้ยรับ

อย่าลืมมาช่วง ประมาณ อาทิตย์ที่ 3 ของเดือน นะครับ จะได้มาแข่ง 4 จังหวะ งานผม ครับ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38

จะพยามไม่พลาดคับ...อยากไปๆ....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้