ขอถามเรื่องแม็คขอบ18ครับ ขอความรู้หน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย ball_ball, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ball_ball

ball_ball New Member Member

8
    0
    0
    ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะครับ คือผมเพิ่งเล่นรถตู้ครับ (ช่วยด้วยครับช่วยตอบหน่อยครับ):cry:

รถตู้หัวจรวดนะครับจใส่แม็ค18ได้ไหมครับ

แล้วถ้าใส่ได้จะต้องใส่ยางเบอร์อะไรครับ

แล้วล้อหลังใส่ล้อได้กว้างสุดกี่นิ้วถึงจะไม่ติดประตูเลื่อนครับ:confused:

2. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    www.vanthaiclub.com ให้คำตอบได้ครับ

แต่งรถสวยกันเยอะคับ

3. ball_ball

ball_ball New Member Member

8
    0
    0
    ขอบคุณครับ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ใส่ได้ครับ แต่หน้ายางจะเล็กมาก ถ้าไม่รับงานวิ่งทัวก็โอเค ส่วนขนาดล้อหลัง ที่เคยเห็นใส่ใหญ่สุดในรุ่นนี้ก็กว้าง 9นิ้วครับ จะยื่นออกมาหน่อย แต่ก็ยังพอเปิดบานสไลด์ได้ครับ

5. nu mam

nu mam New Member Member

49
    0
    0
    9 นิ้วไม่ติดเหรอพี่ ตอนนี้ผมใส่17กว้าง8ยังเฉียดเลย

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0

ก็รถตูนไงต้น หน้า8 หลัง9 :D:D

7. วุธ...หัวจรวด

วุธ...หัวจรวด New Member Member

41
    0
    0
    ของผมคันนี้ก็หน้า8 หลัง9 เหมือนกันก็ไม่ติดนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2009
  8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สวยแน่ ครับ รถตู้ล้อใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้