ถามเกี่ยวกะ ล้อหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Opel Club Thailand' เริ่มโดย curry_drum, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    สวัสดีครับ ทุกท่าน ถามอะไร นิดนึงครับ

บังเอิญได้มรดก เจ้า astra มาคับ แล้วอยากจะเปลี่ยน ล้อแม๊ก แต่มะอยากรองสเปเซอร์

ต้องใช้ล้อ กี่รู ครับ มัน 4 รู 108 รึเปล่า

หรือว่า สามารถใช้ล้อแม็ก เดิม ของ อาวีโอ้ได้รึเปล่า ครับ

ฝากตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    ของ แอสต้าเป็น 4 รู 100 ครับ

ลองเข้ามาดูที่ www.opel.in.th ก็ได้ครับ

3. $%+[~GT~]+%$

$%+[~GT~]+%$ New Member Moderator VIP

96
    24
    0
    ASTRA 4รู100 ครับ ใส่ล้อสวยๆ ขอบ15-17นิ้วได้ครับ หน้ากว้างที่แนะนำก็มีตั้งแต่ 6.5-7.5 offset+35ถึง45 กำลังสวยเลย โดยที่ไม่ต้องรองสเปเซอร์ครับ

สามารถใส่ล้อของ AVEO ได้ครับ

ที่บ้านผมก็มี AE101 ด้วยครับ แต่งแบบตัวนอกนิดหน่อย

อยากสอบถามเรื่องล้อ+ยาง เรื่องรถ หรือของแต่ง(ผมขายของแต่งรถครับ) โทรมาได้เลยครับ ไม่ต้องเกรงใจ ยินดีให้คำปรึกษาครับ 089-962-3409 ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

:D :D :D :D :D :D :D :D :D

4. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    หาล้อรู 4x100 et 38-42 ก่ใช้ได้แล้วคร้าบ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้