พรุ่งนี้วันแม่ครับ

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    พรุ่งนี้เป็นวันแม่ผมก็เป็นคนหนึ่งที่มาทำงานอยู่ต่างจังหวัดคงไม่ได้กลับไปกราบแม่ ผมเลยอาศัยบร์อดนี้บอกผ่านหละกัน ขอให้แม่มีสุขภาพแข็งแรง มีจิตใจที่แจ่มใสและ เป็นร่มโพธิ์ร่มไทรของผมตลอดไป ปีนี้อาจจะไม่ได้กลับไปไหว้แม่แต่อยากให้แม่รู้ลูกคนนี้รักแม่มากครับ

นาย หนุ่ม ปิกอัพฟรีดอมคลับ

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    รัก(แม่)นะ แต่ม่ายแสดงออก อิอิๆ

วันแม่นี้ บอกรักแม่รึยังค๊าบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้