อยากถามพี่ๆน้องๆชาวกระบะเกี่ยวกับสนามแข่งแห่งใหม่ หน่อยนะคร๊าบบ

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    น่าจะดูดีกว่าที่เก่านะ.........

2. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ดีกว่าสนามบิน แน่นอนค่ะ.............แต่คงไม่เทียบเท่า คลอง5 และ เทพนคร ค่ะ

ส่วนสนามบิน จากที่ไม่สามารถไปทำอะไรกับสนามได้มาก

สิ้นปีนี้ ของจริงๆเลยคะ ปิดตำนาน สนามบินราชบุรีเลย เพราะเจ้าของใหม่ที่ประมูลไป จะสร้างเป็น ร.ร.ฝึกการบิน เหมือนแบบที่กำแพงแสน คร๊าาาา เต็มรูปแบบ ไม่เปิดให้ใช้ผิดประเภทแล้วค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 สิงหาคม 2009
  3. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ขอ ปิด อย่างสวยงาม

4. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    รอชมคร้าบบบ จาเอารถไปลงสนามใหม่ด้วย อิอิ

5. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    สนามสุดท้ายขอแบบเต็มเงี่ยง...

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    คร๊าบบบ

เดี๋ยว เริ่ม สนาม4 25 ตุลา รูปแบบงานคร่าวๆใกล้เคียงกะของเดิม แต่..........มีไรเจ้าใจ แน่ครับ ไม่มากก็น้อย

ส่วนสนาม สุดท้าย คาดว่า จะแหล่มครับ แต่ยังอีกหลายเดือน เลยคุยไว้คร่าวๆ อิอิ

พูดถึง สนามบินนะ ไหนๆก็จะปิดถาวรละ ใครจะเชื่อว่า งานซุปอัพ 2008 ที่ตกค้างจากเทพนคร เกือบมาที่สนามบินน่ะ เพราะงานใหญ่เคยมาจัดที่นี่ แต่มันหลายปี สนามเลยโทรมไปแยะ

เจ้าหน้าที่ของกรังด์ปรีซ์ มาดูแล้วก็รู้เลยว่าไม่ผ่าน เลยยกเลิกไป อิอิ

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ จัดไปคับ

8. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    สำหรับแฟนดีเซล................ที่ชอบดูดีเซลแรงๆ สนาม4 น่าจะได้ดูเต็มตากว่าเดิมครับ อิอิ

เพิ่งเรียกแขกไป.................แต่ไม่รู้ทันไหม..............อิอิ..............รอชมหนังสือ Race Truck เล่มใหม่คร๊าบบบ

ถ้าไม่ทัน คงรอเล่มต้นเดือนตุลาเลย เหอะๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:24:33 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:24:21 ----------

สำหรับแฟนดีเซล................ที่ชอบดูดีเซลแรงๆ สนาม4 น่าจะได้ดูเต็มตากว่าเดิมครับ อิอิ

เพิ่งเรียกแขกไป.................แต่ไม่รู้ทันไหม..............อิอิ..............รอชมหนังสือ Race Truck เล่มใหม่คร๊าบบบ

ถ้าไม่ทัน คงรอเล่มต้นเดือนตุลาเลย เหอะๆๆ

9. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    ปิด สนามอย่างสวยงาม

[สนามที่ร้อนที่สุด =_=]

10. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ปิดสนาม เดือนธันวา คงหนาวแล้วล่ะบอล อิอิ

11. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    หนาว กัน เหงื่อ แตกเลยคับ

12. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    555

หิม่ะ จะลงม่ะหน่อ

55

13. เอาใจช่วยสนามแห่งใหม่นะคับ อิอิ

14. nan.strada

nan.strada New Member Member

79
    0
    0
    หนับ หนุน คับ
    เอา ใจ ช่วย...........
    -.-

15. jo mtc 13

jo mtc 13 New Member Member

101
    1
    0
    ขอให้เสร็จไวๆๆจะได้มีสนามเพิ่ม ไปเช่าจัดได้ปะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้