~ T i b u r o n ~ \{=__=}/. .S W A P [Updated 12/05/2014]

การสนทนาใน 'Cars Show' เริ่มโดย RG_Tuscani, 22 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. seila4club

seila4club Active Member Member

997
    47
    28
    สวยงามอีก รออัพเกรดมาให้เสร็จสมบูรณ์เมื่อไรครับ

RG_Tuscani ถูกใจสิ่งนี้
  2. neomaru U12

neomaru U12 New Member Member

416
    6
    0
    สวยจริงๆอ่ะ ชอบๆๆๆ

3. สุดยอดครับ...

4. RG_Tuscani

RG_Tuscani New Member Member

1,878
    10
    0
    ด้าน ทำนานระดับประเทศ :rolleyes::rolleyes:

ขัดตัวถังอยู่คับ ทำสีอาทิตย์หน้าแว้ว

ขอบคุณคร้าบ +++

5. pheera

pheera Member Member

46
    0
    6
    ประมาณอีกเดือนเสร็จ ติดตามรอสมบูณร์ 100% อยู่ครับ ชอบๆๆๆ

6. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    รอชม งามๆจ้า

7. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    แหะๆ รูปทำสีอัพเดตแล้วคร้าบ หายไปนาน

8. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    อัพเดททหน่อยย

9. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    รอชมครับ ตามมาเรื่อยๆ ตั้งแต่ต้นเลยครับ

อยากเห็นตอนเสร็จจังเลยครับ ยังไงถ่ายรูปมาให้ชมด้วยนะครับตอนเสร็จแล้ว ติดตาม ปูเสื่อ รอและครับ

10. NaZaRo

NaZaRo New Member Member

50
    1
    0
    ติดตามครับ

11. Golf Diff

Golf Diff New Member Privilege

325
    0
    0
    พยายามมากมากเลย เป็นผมคิดถึงรถแย่เลย ทำยาวนานมากมาก

12. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    หล่อแล้ว หล่ออีก

13. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    สุด..............รอชมตอนเสร็จ

14. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    ขอบคุณค้าบ

ช่ายคับ คิดถึงโคด :cry::cry::cry:

ทำสีเสร็จแล้วค้าบบ งานคาร์บอนคอนโซลก็พึ่งเสร็จจ้า ^^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 พฤศจิกายน 2010
  15. ohhogogo

ohhogogo New Member Member

2
    0
    0
    รอชมผลงานฉบับเต็มๆ อยู่นะครับ

16. KENTENS@I

KENTENS@I New Member Member

535
    26
    0
    รอ ติดตามผลงานต่อไป ครับ

17. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    อ่านสนุก ภาพสวย รถสุดยอด

18. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    โช้คใหม่มายังคับ

19. Bushika

Bushika New Member Member

1,518
    5
    0
    เสร๋จแล้วว สุดยอดเ ลย ครับ

20. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    เสร็จแล้วคับ ออกจากอู่มาแล้ว ทีนี้ก็เหลือเก็บงาน + แต่งอีกนิหน่อย ^^

ต่อไปรอดูรถเจิ้นมั่ง อิอิ

สั่งไปเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ไม่เกินเดือนคงได้ใส่ค้าบ

นานๆทีพึ่งจะหาของตรงรุ่นได้ซักชิ้น T_T

ขอบคุณค้าบ ต่อไปซ่อมอย่างเดียว จอดนานเกิ๊น 55+

21. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    พี่ฟิว มีรูปเต็มๆป่าว อยากเห็นๆๆ

22. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ในที่สุดก็เสร็จแล้ว สวยมากเลยครับ แหล่มเรยละชอบมากครับ

23. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    หล่อจริงๆครับ แต่งได้ลงตัวสวยได้ใจครับ

24. เจ้าของรถเค้าทั้งรัก ทั้งชอบเกาหลีสุดใจขาดดิ้น

ไม่รักจริง ไม่ทำไรแบบนี้ จร้า นับถือ

25. ohhogogo

ohhogogo New Member Member

2
    0
    0
    คุณ Fill ครับ
    ค่าใช้จ่ายอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ อยากทำบ้าง
    [email protected]

26. RG_Tuscani

1,878
    10
    0
    ลงเพิ่มแล้วปราย รอใส่โช๊คใหม่ก่อนปีใหม่ จะเอาไปถ่ายนอกสถานที่ :cool:

ขอบคุณที่ติดตามค้าบ

ทางนี้ไม่ค่อยซ้ำใครดีคับ คนเค้ายี้กันยี่ห้อนี้ อิอิ

ตอบ PM แล้วค้าบบ

27. doctorlan

doctorlan New Member Member

1
    1
    0
    ขอทราบราคาด้วยคนคร๊าบ
    ทั้งภายนอก + ภายใน (โดยเฉพาะ console carbon) ครับ
    สนใจทำอยู่เหมือนกันครับ

28. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    สุดได้อีกนะฮะ ออกมาสวยเลยทีเดียว

29. AekAE110

AekAE110 Well-Known Member Privilege

2,223
    25
    48
    หล่อเลยคับ ลงตัว ยินดีด้วยน่ะค๊าบ เสร็จซะที

30. avatar

16
    2
    3
    สวยได้ใจครับ ของผมอยู่ใน city กำลังเสร็จครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้