+ + + นอกรอบ ชลบุรี แหลมแท่น 11-09-52 + + +

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 26 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ถ้าใครว่างเว้นจาก การงานขอเชิญนะครับ ในวันศุกร์ที่ 11-09-52 ณ. แหลมแท่น ชลบุรี

ถ้าใครจะมาบอกด้วยนะครับ เพราะจะมีการตั้งขบวนจาก กทม. เวลาราวๆ 17.00 น. อ่ะครับ

จะมีสมาชิกจากกทม. ( รถกะบะ ) ราวๆ 5-6 คัน ซึ่งในแต่ละท่านอาจจะเคยเห็นเพราะเล่นรถเหมือนกัน

ถ้าใครจะมา ขอให้ลงชื่อไว้นะครับ ผมจะได้เตรียมเสบียงไว้รอ ........ถ้าใครใคร่อยากกินอะไรก็เตรียมมาด้วยก็ดีครับ

ส่วนสิ่งที่ต้องเตรียมมา

- สุรา ( ผมจัดให้ 2 กลม )

- โซดา ( ผมจัดให้ 1 ลัง )

- น้ำแข็ง ( ผมจัดให้ 1 ลัง 20 - 30 ลิตร )

- อาหาร ( ผมจัดปลาหมึกตัวใหญ่สำหรับย่างให้ 5 กก. )

ใครชอบ ใคร่ ทานอะไรก็นำมาได้เลยนะครับ คาดว่างานนี้คงเช้าอ่ะครับ.........อิ.......อิ

ปล. น้องโอ้ต พี่หนึ่ง เจ้าหนุ่ม และสมชิกท่านอื่นว่างัยครับ สนใจไหมครับ

:D......................:D......................:D..........................:D

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ไม่มีใครสนใจเลยเหรอคร้าบ

มีเจ้าโอ้ต อยากจะไป

แล้วพี่ น้องท่านอื่นว่าอย่างงัยครับ

หรือลองเข้าไปดูในนี้ก็ได้ครับ เผื่อเห็นบรรยากาศแล้วอยากไป............อิ.............อิ

http://www.weekendhobby.com/offroad/strada/question.asp?rting=1&id=15615

3. rangsan1979

rangsan1979 New Member Member

16
    0
    0
    มาครับ มาเที่ยวกันคุยกัน สนุกสนาน ชาวชลบุรียินดีต้อนรับครับ

ใครมีอะไรเอามาเปิดท้ายขายกันได้เลยนะครับ ส่วนผมกำลังหา เวสเกจแยก ของใหม่ แต่ราคา แบบแสนถูก และมี เลคคูเรเตอร์ จำหน่ายในราคาแสน ถูกๆๆๆๆ ครับ อ้อ เดี๋ยวจะมีการจับของขวัญด้วยครับงานนี้ ขอให้มาอย่างเดียว จริงไหมครับ ท่านเป้

4. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อยากไปคับ แต่ไม่รู้จะว่างมั้ย ช่วงนี้งานยุ่งๆหน่อย

เด๋วใกล้ๆถึงวัน จะโทรคอนเฟริมอีกทีคับ ^^

5. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัดไปคับพี่ เป้ 2 ที่คับ อิอิ

โน แอลกอฮอล์นะคับพี่ ร่างกายแย่คับ ของ แป๊บซี่ ๆ ๆ ๆ ๆคับ แหะ ๆ ๆ ๆ

ไปทะเล ต้อง ของทะเลคับ อิอิ กุ้ง หมึก ปลา หอย จัดให้หนักคับ อิอิ

พยายามจะเปลี่ยนโบให้ทันก่อนไปโน่นคับ คุยกะตี๋ คี๋บอกว่า มีคนอยากเหนรถผมเยอะเลย งงเลยคับ -*-

ปล. พี่เป้รบกวนคำนวนงบประมารให้หน่อยคับ จะได้เอาตังไปถูกไม่อยากเอาไปเยอะคับเดี๋ยวหมด ต้องทำรถกันอีกแหะ ๆ ๆ

6. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับผม วันนี้ผมมีเลี้ยงรุ่น ช่างกล บางแสนเหมือนกัน อิอิ

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0

ค่าใช้จ่ายมีแต่ค่าใช้จ่ายส่วนตัวอ่ะครับ ค่ากิน + ค่านอน + ค่าเด็ก ( อันนี้สำคัญแพงด้วยครับ 1,500 ...อิ...อิ..)

ส่วนเรื่องอาหาร ก็ช่วยๆกันติดไม้ติดมือมาอ่ะ...............มากันด้วยใจอ่ะครับ + น้ำใจ............อิ...........อิ

8. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แล้ว ผม จาเอาที่ไหนติดไม้ ติดมือไปอ่าคับพี่

9. rangsan1979

rangsan1979 New Member Member

16
    0
    0
    เอาเจ้าตัวที่อยู่ในรูปติดมือมาด้วยก็ดีครับ มีสายน้ำมันเข้าแกนโบ เก่าๆ ใหม่ๆ ก็ติดมาด้วยนะครับกำลังต้องการครับผม :D:D:D

10. จัดไปครับ อิอิ

11. EmPel2ol2

9,637
    61
    48

555555555+++ ท่อ น้ำมัน โดน สอยไปแล้วคับพี่

12. The TUM

1,261
    8
    0
    แหล่มแท่น ๆๆๆๆๆ

13. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อยากปาย อยากปาย ^^

14. The TUM

1,261
    8
    0
    เงียบจังครับ ระวังคนจัดจะน้อยใจนะครับ สละเวลาคนละนิดคงได้ใช่ไหมครับ

15. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    อิอิ ยอด เดิม 2 คน รถคันผม อาจจะ เพิ่ม เปน 4 นะคับ แหะ ๆ ๆ รอดู งบประมาณกันอยู่

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    มาเลยคร้าบ มาเที่ยวหนุกหนานกัน

สมาชิก จะลืมหน้ากันหมดแล้วคร้าบ............!!

17. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ใกล้วันแล้วนะครับ

ไปกันเยอะๆนะ

18. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับรถเสร็จแล้ว

19. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    มี ใคร โทร ชวน พี่ต่อ ยัง คับผม เดี๋ยวไม่ครบ นะ อิอิ

20. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แกทราบเรื่องแล้วครับ

เดี๋ยวใกล้วันงานโทรแจ้งอีกทีครับ

21. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ

22. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    แหล่มคับ จาได้ ครบๆ แหะ ๆ

23. The TUM

1,261
    8
    0
    จัดไปครับจะได้ครบ อิอิ

24. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    พรุ่งนี้ แล้วคร้าบ..................!!

25. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ออก จากบ้านแล้วคับ

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รีบออกจัง......................อิ...............อิ

วันนี้แล้วนะครับพี่น้อง จะใครว่างก็ขอเชิญนะคร้าบ...............!!

27. tee dragon

tee dragon New Member Member

36
    0
    0
    ถึงกี่โมง เดี๋ยวลูกนอนแล้ว จะออกไปเจอ

28. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    น่านนนนนนนนนนนน ไง

ผม ับ ผ่าน หมู่บ้านพี่ วันนี้ กะจาแวะเข้าไปและคับพี่ตี๋ อิอิ

แต่ไม่มีเบอร์ตี๋เลยอดเลยคับ

29. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอขอบคุณน้องโอ้ตมากครับ ที่มาเยี่ยมเยือนและเป็นธุระเรื่องเสบียงให้

ขอขอบคุณจากใจครับ..............( ใจจริงๆน้องคนนี้ )

และขอแสดงความเสียใจกับตาหนุ่มด้วยครับ ที่เกิดอุบัติเหตุ ขอให้หายไวๆนะครับ

จากใจพวกเรา Pickup Freedom Club

30. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    ไม่เปนไรคับพี่เป้ พี่ใจ ผมก็ใจคับ ขามๆ

ขอให้พี่ หนุ่มหายไวๆนะคับ

ต้องมีงานน่า ๆ ๆ ๆ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้