สมัคร Member มาลงข้อมูลในนี้เลยครับ

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย cart00n, 23 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    :thumb: :thumb: :thumb: :thumb: :thumb: :thumb: :thumb:

2. bestzaa1

bestzaa1 New Member Member

70
    1
    0
    จะรันนัมเบอร์เมื่อไรก็บอกนะ ขอด้วย หุๆๆๆๆ

3. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    อาร์มครับอยู่ด้วยคน [email protected] มีไรถามได้ครับแต่อย่ามา
    ท้าผมแข่งนะรถมะแรง:( เดิมฮะแต่ง sonic ไปหมดเหละ

4. ArmKiller

1,745
    7
    0
    ถ้าผมจะเรารูป มอไซค์ยี่ห้อ อื่นลงได้เปล่าฮะ - -'ถ้าดูไม่ดี
    ก็ไม่เป็นไรนะเดี๋ยวว่างๆเข้าไปอู่จะไปถ่ายพวก mio พี่ๆที่อู่มาให้ฮะ:p :p :p

5. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านๆๆครับ
    ยินดีที่ได้สามชิกเพิ่มเยอะๆๆนะครับ

6. yanutt

yanutt New Member Member

13
    0
    0
    ผมนัทครับ อยู่นครสวรรค์ สเปคโรงงาน 98 % ครับ

7. WaiRoonZeng

WaiRoonZeng New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ครับ

8. ArmKiller

1,745
    7
    0
    (^.^)

ยินดีตอนรับครับมีสมาชิกเยอะๆสนุกดีครับ

9. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    สวัสดีคับ ผมใช้ Mio เหลือง เครื่องเดิม ๆ แต่น ๆ ว่าง ๆ จะเอารูปมาให้ดู คับ [email protected]

10. หวัดดีคับขี่ Mio สีน้ำเงินชื่อ KomAuTo อยู่แถว นนท์ [email protected]

11. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    รูปเนี่ย ชี่อ อาร์ม ใช่ป่าว

12. ห้ามท้าแข่งกันนะครับ

ยินดีต้อนรับทุกคน:welcome:

13. kaw9_club

kaw9_club New Member Member

2
    0
    0
    มีนูโวแต่ขออยู่ด้วยได้ปะงับ

ผมมีนูโวอ่ะ แต่อยากอยู่มั่งง่ะเคยขี่มิโอแต่พังไปแล้วอ่ะงับ อยู่ด้วยได้ป่ะ:) :confused:

14. kaw9_club

kaw9_club New Member Member

2
    0
    0
    หรือไม่ก็ช่วยบอกทีงับว่าคลับนูโวมานอยู่ไหน ขอบคุงงับ

15. เมืองนนท์

276
    2
    0
    :D :D :D :D

16. auttapong

auttapong New Member Member

35
    2
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ อรรถ ครับ ขี่ Fino สี ฟ้า และ ชมพู ครับ

17. รายงานตัว

ผม ตั้มครับ ศิษย์นุ่นประเทศไทย

18. เมืองนนท์

276
    2
    0
    :D :D :D

19. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    ใช่ คับ คุณ เมือง นนท์

20. บักเสี่ยว

1,223
    80
    0
    คุณ ตั้ม วันแม่ซิ่งแถวไหนอ่ะครับ

21. เมืองนนท์

276
    2
    0
    อืมคับ คุณ เด็ก ปะ ยาง

22. เมืองนนท์

276
    2
    0
    ทำไรอยู่เฮ้ย

23. peet-obake

peet-obake New Member Member

2
    0
    0
    ชื่อพีชคับขับสีขาว เดี๋ยววันหลังถ่ายมาให้ดู

24. m_sticker69

m_sticker69 New Member Member

195
    1
    0
    สวัสดี คับ ชื่อ เอ็ม ครับ อยู่แถวตลาดไท (รังสิต)
    [email protected]
    085-909-0011 มีงานสติกเกอร์เรียกใช้ได้ครับ....

25. ~ Taohoo ~

~ Taohoo ~ New Member Member

273
    1
    0
    ใช้ Fino อ่ะ มาแจมได้มะ By Chonburi

26. Hi-Zoeiiz

Hi-Zoeiiz New Member Lady Member

8
    0
    0
    สวัสดีจ๊ะ ใช้มีโอดำ อยู่จ๊ะ ว่างๆ จะลงรูปให้ดูนะค่ะ อยู่ลำปางเหมือนพี่ต่อจ๊ะ

27. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

28. game007

game007 Legend (R.I.P.)

180
    1
    0
    ใช้ สีดำ ครับ
    เดิมๆ ไม่ค่อยได้แต่ง มอไซต์

เดี๋ยว ตอนนี้ กำลัง ทำ step ใหม่ อยู่
    ถ้าเสร็จ แล้ว จะ เอา มาให้ ชม กัน น่ะ ครับ

29. KayKi

KayKi New Member Member

71
    0
    0
    ชื่อเค ง่ะ ส่วนใหญ่จะอยู่สงขลา

30. เมืองนนท์

276
    2
    0
    เด็กสามัคคี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้