สมัคร Member มาลงข้อมูลในนี้เลยครับ

การสนทนาใน 'Mio Club' เริ่มโดย cart00n, 23 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. taifar

taifar New Member Member

151
    2
    0
    หวาดดีคับ

ไม่ทราบว่ายังมีคนเล่น mio club อยู่รึป่าวนะคับ

แต่ผมขอสมัครเข้าคลับด้วยคับ

เล่นyamaha mio club ไม่หนุกอ่าคับเลยหาคลับเล่น

ชื่อกอล์ฟคับ อยู่สมุมรปราการคับ

2. jojoe069

jojoe069 New Member Member

4
    0
    0
    เอามาให้ชมกันคับ[​IMG]

3. jojoe069

jojoe069 New Member Member

4
    0
    0
    เอามาให้ชมกันคับ

ไม่รู้ว่าจะโดน รึ ป่าว

4. GooD...EDU

GooD...EDU New Member Member

100
    0
    0
    หวัดดีครับ...ชื่อ กู๊ด ครับผม
    พึ่งมาเล่น mio นี้ครับพอดีเล่นรถยนต์อยุ่
    แต่ชอบความแรงครับผม
    mio ตัวเก่าสีแดง CB standar วาว.F4
    อย่างอื่นก็เหมือนๆกับคนอื่นเขาแหละครับ

5. exsited

exsited New Member Member

1
    0
    0
    เรา เป้ ยุดยาเหมือนกัน รถเดิมๆ

6. 1JZ_GE

1JZ_GE New Member Member

14
    1
    0
    หวัดดีจ้า ชื่อแนนค่ะ
    ขับรถยนต์เหมือนกันค่ะ แต่ขี่มอตาบรึ็้๋้่๋นด้วย
    ขับ Mio สีน้ำเงิน ตอนนี้ทำลูก 100 แล้วจ้า

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:14:41 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:14:23 ----------

หวัดดีจ้า ชื่อแนนค่ะ
    ขับรถยนต์เหมือนกันค่ะ แต่ขี่มอตาบรึ็้๋้่๋นด้วย
    ขับ Mio สีน้ำเงิน ตอนนี้ทำลูก 100 แล้วจ้า

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    สวัสดีครับผมชื่อกานต์ครับขับรถในรูปและมี มีโอเดิมๆอยู่1คันครับอยากแต่งสวยและอยากอยู่ในคลับด้วยครับไปออกทริปไหนชวนด้วยน๊ะครับท่าน085-0758883กานต์ครับ

8. toaykung

toaykung New Member Member

13
    1
    3
    สวัสดีครับเพื่อนๆทุกท่าน
    ผมชื่อ โต้ย
    พึ่งได้รถวันี้เอง ยังเดิมๆ แต่คิดไม่เดิมแล้วครับ อยากได้ท่อมากเลย (สีเหลีอง-ดำ)

9. love2588

love2588 New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีครับ...ชื่อ ปุ๊ ครับ....ใช้ mio เดิมๆครับ
    สีเหลือง-ขาว อยู่สาย4 ทักทายได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้