SUPERTRUCK RACE & MIDWAY DRAG 2009 สนามที่ 4 สนามสุดท้ายมาแล้วครับ

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 3 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    มาถึงสนามสุดท้ายแล้วครับสำหรับงาน SUPERTRUCK RACE & MIDWAY DRAG 2009 :cool::D

ซึ่งแต่เดิม กำหนดไว้ 5 สนาม แต่สนามที่ 5 อาจจะขอดูสถานการณ์อีกครั้งครับ เพราะคงหลบให้งานใหญ่ๆ สำหรับชาวกระบะ อีก ราวๆ 2 งานปลายปี ครับ เลยขอให้ สนาม 4 นี้เป็นสนามสุดท้ายไปเลยครับ........ :D:rolleyes:

สำหรับสนามที่ 4 นี้ก็จัดขึ้น ณ ที่เดิมครับ สนามบิน จ.ราชบุรี (จากที่ร่ำๆ คาดการณ์ว่าอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงสถานที่) ตกลงก็เป็นที่เดิมครับ :eek::)

เป็นสนามสุดท้ายสำหรับงานนี้ และ อาจจะเป็นงานท้ายๆแล้วนะครับ ในปีนี้ ของสนามบิน ราชบุรี ก่อนที่จะทำการปิดตัวลงไป ปิดตำนานสนามบิน สนามแข่ง แห่งนี้ไปตลอดกาล...................ครับ :cry::sad:

ถ้าเป็นไปได้ สำหรับสนาม 4 สนามสุดท้ายของงาน และ เป็นงานท้ายๆของสนามบิน จึงอยากเชิญชวนพี่ๆน้องๆ ชาวกระบะ ไปร่วมกันสร้างตำนาน สำหรับชาวกระบะ ส่งท้ายสนามแห่งนี้กันด้วยนะครับ :sad::rolleyes:

สนามที่ 4 นี้จัดขึ้นในกำหนดการเดิมตั้งแต่ต้นปี คือ วันอาทิตย์ ที่ 25 ตุลาคม 2552 ที่จะถึงนี้นะครับ :):cool:

การแข่งขันก็เริ่มประมาณ 12.00 น.เป็นต้นไป ถึงประมาณ 18.00 น. โดยประมาณครับ :rolleyes::D

พี่ๆน้องๆ ชาวกระบะท่านใด มีเวลาว่าง ขอเชิญไปร่วมสร้างตำนาน ปิดสนามแห่งนี้ด้วยกันนะครับ เพราะสนามนี้ รุ่นการแข่งขัน หลักๆ จะเน้นสำหรับชาวกระบะดีเซล กันโดยเฉพาะเลยครับ สำหรับพี่ๆน้องๆ รถเก๋ง รถเบนซิน ก็ยังมีรุ่น Bracket เช่นเดิมครับ :D:cool::rolleyes:

2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    รายละเอียดครับ

สำหรับสนามนี้ การแข่งขันแบ่งออกเป็น 9 รุ่นดังนี้นะครับ

1.Bracket XX.Sec. (กระบะ+เก๋ง)
    2.Bracket 20 Sec. (กระบะ+เก๋ง)
    3.Bracket 18 Sec. (กระบะ+เก๋ง)
    4.Super Street 4J Commonrail (อนุญาตให้ commonrail รุ่นอื่นลงรวมได้)
    5.Super Street TOYOTA Commonrail (FORD+MAZDA)
    6.Super Street MITSU Commonrail (NISSAN ลงได้)
    7.Super Street Direct Turbo Pro. (ตระกูล NISSAN ลงได้)
    8.Super Street Swirl Turbo Pro.
    9.Super Street STD Turbo (ดีเซลเทอร์โบเดิม commonrail+ปั๊มกลไก)

สำหรับสนามที่ 4 นี้สุดเร้าใจ กับของรางวัล และ เงินรางวัลครับ

ในรุ่น 4J Commonrail และ Swirl Pro 2 รุ่นสุดมันส์นี้ ค่าสมัครแข่งคันละ 1,500 บาท
    อันดับที่ 1 รับเงินรางวัล 10,000 บาท
    อันดับที่ 2 รับเงินรางวัล 5,000 บาท
    อันดับที่ 3 รับเงินรางวัล 2,000 บาท

ในรุ่น Direct Pro - STD Turbo - MITSU Commonrail - TOYOTA Commonrail ค่าสมัครแข่งคันละ 1,000 บาท
    อันดับที่ 1 รับเงินรางวัล 3,000 บาท
    อันดับที่ 2 รับเงินรางวัล 2,000 บาท
    อันดับที่ 3 รับเงินรางวัล 1,000 บาท

***เฉพาะใน 4 รุ่นนี้อาจมีการเปลี่ยนแปลงเงื่อนไข ค่าสมัคร และ เงินรางวัล ขออภัยล่วงหน้าครับ***

ในรุ่น Bracket นะครับ ค่าสมัคร 300 บาท
    อันดับที่ 1 รับเงินรางวัล 1,000 บาท
    อันดับที่ 2 รับเงินรางวัล 600 บาท
    อันดับที่ 3 รับเงินรางวัล 300 บาท

แข่งจริง แจกจริง โดยไม่จำกัดจำนวนรถ นะครับ พร้อมทั้งของรางวัล ชุดใหญ่ อีกมากมาย ที่ไม่รวมกับเงินรางวัลอีก เช่นเดิมนะครับ
    สนใจติดต่อ สอบถาม จองเต๊นท์ได้ครับ
    081-1103003 , 083-0777735 หนึ่ง
    081-1103636 เอวี่

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 ตุลาคม 2009
  3. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ผู้สนับสนุนงานแข่ง ครับ

ผู้สนับสนุนงานแข่ง ครับ

1.นิตยสาร RACE & Race Truck Magazine
    2.ร้าน MIDWAY Speed Shop นครปฐม
    3.ร้าน N.J.Modify นครปฐม
    4.ผลิตภัณฑ์คลัทช์ ANC Racing Clutch By Run
    5.ผลิตภัณฑ์ดูแลรักษารถยนต์ NORTH CLEANER
    6.ร้านโชคอนันต์สปอร์ต
    7.ผลิตภัณฑ์กล่องซิ่งคอมมอนเรล PRO SPEED
    8.ฉ่อยกี่ล็อตเตอร์รี่ บ้านโป่ง
    9.B.K.Clutch Cover

รายละเอียดเพิ่มเติม สามารถเข้าดูได้ ดังนี้
    นิตยสาร Race Truck Magazine
    WWW.SUPERTRUCK-THAILAND.COM
    www.racingweb.net/supertruck-thailand
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=677545

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    จัดไปครับ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ขอบคุณจร้าาา

อัพๆหน่อย สนามสุดท้าย รุ่นไม่แยะ แข่งไวๆ เลิกไวๆ เงินรางวัลทุกรุ่น ทุกอันดับ ไม่ดูจำนวนรถจร้า

6. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    สนามสุดท้ายไกล้จะถึงแล้ว รถทุกอู่ต้องเตรียมให้พร้อมนะครับ

7. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ

8. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    up/////////////////////////

9. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ฝากด้วยนะคร๊าบบ สนามสุดท้ายแว้วววว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ตุลาคม 2009
  10. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อัพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพพ

11. pai dragon MTC 081

445
    5
    0
    สนามสุดท้ายแล้วนะครับ เตรียมรถท่านพร้อมหรือยัง

12. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    อัพพพพพพพด้วยยยยย

13. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    สนามนี้แบร็คเก็ต แข่งกันแบบ เบาะๆ นะครับ อิอิ เพราะว่า.......
    เบาะเหล่านี้ที่เห็นคร่าวๆ จะมาเป็นของรางวัล ที่ยังไม่รวมเงินรางวัล ให้ขาแม่นเวลา ทั้งหลายนะครับ อิอิ ค่าสมัครก็ 300 บาทเท่าเดิม นะคร๊าบบบบบ

นี่ก็เป็นของรางวัล บางส่วน เล็กๆน้อยๆ ที่ไม่รวมเงินรางวัล ที่เราจะแจกตามรุ่นที่ประกาศไปนะครับ
    คลัทช์ซิ่งๆระดับเทพจาก ANC Racing Clutch และ BK Clutch Cover ครับ

กล่องซิ่ง ECU-SHOP สนับสนุนโดยพี่โอ๊ต MIDWAY เขาเต็มใจนำเสนอ ว๊าวว

นี่ก็กล่องซิ่ง PRO SPEED ยกหัวฉีดเลยนะคร๊าบบบ

ผลิตภัณฑ์คุณภาพบางส่วนจาก NJ Modify คร๊าบบ

เดี๋ยวจะค่อยๆ ทยอย มานำเสนอกันอีกนะคร๊าบบบ แข่งจริง แจกจริง ORIGINAL !!! นะจ๊ะ อิอิ

ฝากด้วยนะครับ สนามสุดท้ายแว้วววว คร๊าบบบ งานนี้จะเป็นงานท้ายๆของสนามราชบุรี ด้วยอีกนะคร๊าบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ตุลาคม 2009
  14. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    มาแว้วววว สำหรับเซอร์ไพรส์ เล็กๆ ที่คนดู ช๊อบชอบ นะครับ และ นักแข่งก็ชอบด้วย อิอิ

เรื่องของเรื่องคือว่า............

ในรุ่น 4J คอมฯ และ รุ่น สเวิล หลังจากที่แข่งจบ รับเงินรางวัลกันไปคนละ 10,000 บาทแล้ว สำหรับอันดับที่ 1 ของทั้ง 2 รุ่นนี้ ผมจะให้พักรถ โดยเอารุ่นใดรุ่นนึงมาคั่นซัก 1 รุ่น จากนั้น....

จะเอาผู้ชนะอันดับที่ 1 ที่เพิ่งรับเงินสดไปคนละ 10,000 บาท ทั้งในรุ่น สเวิล และ 4J คอมฯ

ผมจะนำรถทั้ง 2 คัน มา Battle ดวลกัน หาผู้ชนะ 2 ใน 3 รอบครับ..

ผู้ที่ชนะ 2 ใน 3 รอบนั้น รับไปเลยฟรีๆๆ กล่องยกหัวฉีด จาก PRO SPEED มูลค่า 15,000 บาทไปฟรีๆ 1 ใบครับ ย้ำว่าฟรีนะครับ รับ คนละ 10,000 บาทไปแล้ว ก็มาวัดดวง Battle กันสนุกๆครับ ผู้โชคดี ก็รับกล่องมูลค่า 15,000 บาทไปฟรีๆอีก 1 ใบครับ

โปรดอย่าพลาดนะครับ สนามสุดท้ายแล้ววว ORIGINAL !!! นะจ๊ะ

15. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    อีกซักชิ้นนะครับ กับของรางวัลในรุ่น Bracket ครับ

ล้อแมกซ์ ENKEI ขอบ 16 นะจ๊ะ

ค่าสมัคร 300 เช่นเดิมจร้า

---------- Post added at 00:29:10 ---------- Previous post was at 00:28:54 ----------

อีกซักชิ้นนะครับ กับของรางวัลในรุ่น Bracket ครับ

ล้อแมกซ์ ENKEI ขอบ 16 นะจ๊ะ

ค่าสมัคร 300 เช่นเดิมจร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้