สมัครสมาชิก คลิกที่นี่เลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    สมัครสมาชิก กันเลยคลับเรายินดีต้อนรับทุกท่าน ที่ใช้รถตู้เหมือนกัน ทุกคนมีสิทธิแสดงความคิดเห็นคร๊าบ

2. urvan

423
    0
    0
    สมาชิก001

ชื่อ พชรพล สมปาง (แชมป์)ใช้urvan 3.0โบ ปี2006เดิมๆล้อ17"ภายใน v.i.p สีน้ำเงินคับ (มีไม่กี่คันในประเทศไทย)ทะเบียน ฮค 5324 เจอกันทักทายได้เ;ลยคับผม:D :D :D

3. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    ด้วยคับ

ท้อปคับ ใช้ hiaceหัวจรวด ปี93 สีฟ้าบรอนซ์ เครื่อง 3L เดิมๆๆคับ
    ปล..จองตัวใหม่อยู่รับรถ เมษา คับ

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    เมย์ครับ ใช้เออแวน ปี91 แปลงเป็น caravan ทั้งคัน สีดำครับ ฮข5958 ที่สำคัญป้ายทพเบียน kitty สีชมพูครับ อิอิ

5. urvan

423
    0
    0
    ดีครับ

ยินดีครับ ที่ได้อยู่คลับเดียวกันครับ ยังไงก็ช่วยกันแนะนำเพื่อนๆที่ชอบรถตู้เข้ารู้จักกัน แลกเปลี่ยนความคิด ข้อมูล ข่าวสาร ถ้าอยากให้คลับของเรามีอะไรเพิ่มเติมก็แนะนำกันมาคลับ อยากให้มีอะไรก็บอกมา ตอนนี้ถ้าใครพอที่จะออกแบบ โลโก้ คลับของเราก็เชิญครับ จะได้ไปทำเป็นสติกเกอร์ คลับของเรา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มีนาคม 2007
  6. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ชื่อไหน ครับใช้ Custom นำเข้า อล9331 ใช้เส้นสุขสวัสดิ์ทุกวันทักได้ครับ ดีใจที่มีคลับของรถตู้ ครับ

7. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    ตู้รุ่นเก๋าเก่า โตต้า LITEACE รุ่น KM-10Vปีเกิด1979 เครื่อง4เค/1300ซีซี ล้อ13นิ้ว

ขับซิ่งอยู่แถวทุ่งนครชัยศรี...นานๆที่จะได้เข้าเมืองหลวงซะที อยากร่วมก๊วนด้วยคัน+คนคับ

8. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    ผมตูนคับ ขับหลังคาสุง ปี 94 คับ โตโยต้าคับ เดิมๆคับ ขอบ 17 คับ ขออยู่ด้วยคนนะคับ

9. joes

joes Guest

0
    0
    0
    สมัครด้วย

ของสมัครเป็นคนในกลุ่มด้วยคน joesค้บ ขับนิสสันurvanเครื่องzd3000 คับ

10. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    สมัครด้วยได้ป่าวคับ ใช้ตาหวาน 2.4 t แม็ก 17 แต่ขายไปแล้วอ่ะ รอเก็บตังซื้อคันใหม่อยู่คับ ตอนนี้ใช้เก๋งอยู่ แต่ชอบขับตู้มากกว่าคับ.....ฝากตัวด้วยคับ.....

11. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ชื่อ การ์ตูน ใช้ HIACE ปี 92 เครื่อง 3L SET TURBO
    อยู่แถว บางกะปิครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ
    :D :D :D

12. Unsolved

Unsolved New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ เอก ครับ Toyota Commuter หลังคาสูง หัวจรวด ตาเพชร ปี02 ขอร่วมวงด้วยครับ

13. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    เอ้า
    สมัครด้วยคนครับ

ใช้ volkswagen ตู้เก่าๆ สีทอง 1 คันครับ ใส่แม็กขอบ 20 ครับ

นัดมิตติ้งไวๆก็ดีน่ะครับ ช่วงนี้ว่างๆอยู่นิดหน่อยครับ

ชื่อ โอม ครับ

เบอร์ 089-5242636
    ผมรับสั่งล้อแม็คจากญี่ปุ่นครับ
    ดูได้ที่บอร์ด vip ก็ได้ครับ ถ้าสนใจสั่งแม็กครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนครับ

14. Uncle Jack

Uncle Jack New Member Member

1
    0
    0
    รถตู้เจอ "ยึด" เอาไปแล้วอ่ะ ยังไม่กล้าไปเอาเงินดาวน์คืนเลย กลัวโดนถีบ 70 กว่าแต่แข็งแรงกว่าคน ห้าสิบกว่าๆอีก....แง......ผู้ใหญ่รังแกเด็ก

ไม่มีรถตู้เป็น' มาชิกได้เป่าอ่ะ เจ้าเม มันไปลากมาจากที่สิงสถิตย์นะเนี่ย

15. นะโม

142
    0
    0
    ร้านเล็กๆ

ของผมไม่ได้เปิดเป็นอู่ครับ
    เปิดเป็น shop เล็กๆ รับสั่งสินค้าจาก japan อ่ะครับ

ว่างๆมานั่งเล่นได้ครับ ไม่มีปัญหาสบายมากๆ

ผมเป็นคนชอบรถตู้มาตั้งแต่เด็กแล้วครับ ใช้มาเกือบทุกรุ่นอ่ะครับ

ชอบตรงมันเอนกประสงค์ แล้วถ้ามาแต่งก้ไม่เหมือนใครอีกต่างหากครับ

ว่างๆมานั่งที่ร้านผมได้ครับ
    089-5242636 โอม ครับ

16. นะโม

142
    0
    0
    ตอนนี้ไม่มีรถตู้แต่ใจรัก ผมว่าโอเคมากน่ะครับ

แต่ถ้ามีรถตุ้แล้วใจมันไม่รักผมว่าก้ลำบากใจน่ะครับ

สวัสดีด้วยครับ ใจรักรถตู้ซะอย่าง อย่ากังวลเลยครับ

17. peetty

peetty New Member Member

4
    0
    0
    พีทครับ..Commuter สีเงิน เดิม ๆ ครับ อยู่แถวอ่อนนุชครับ เจอกันทักด้ายนะครับ...

18. Soiree

Soiree New Member Member

2
    0
    0
    ผมอั๋นครับใช้รถarvanE24 ประมลูมาเก่ามาก เดิมหมด เว้นเครื่อง วาง 1 J-GE มา เหลือทำสีแต่คงอีกนานใครมีเราสีบ้างครับ ราคาไม่แรง ช่วยแนะนำด้วยครับ

19. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    tee ครับ
    toyota Liace cm39 เครื่อง 2C
    ่รม 2669

20. ป้าง

ป้าง New Member Member

11
    0
    0
    ผมนิดคับ ใช้ commuter หลังคาสูงปี 2004 คับชุดแต่งรอบคับสีเทาคับ:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2007
  21. hong99

hong99 New Member Member

1
    0
    0
    หวัดดีคับโน๊ตคับใช้ toyota newCommuter หรือไอ้โม่ง ฮค 8189 กรุงเทพ เจอกันทักกันมั่งนะคับ เบอ 0-890-430-430 ใช้มาเกือบปี วิ่งงานและรับส่งแฟนแต่รับส่งแฟนเปนส่วนใหญเลขกิโลเกินแสนแลวคับ55555555กัวปัญหาจังเลย

22. pong_me

pong_me Guest

0
    0
    0
    โป้ง คับ คนสกล
    หลังเตี้ย 3000 เรียนวิดวะเครื่องกล ม.ขอนแก่นคับ

23. the_mo_van

the_mo_van New Member Member

5
    0
    0
    มาใหม่ครับ ชื่อ โม ครับใช้คอมมิวเตอร์D4D อยู่แถวมีนบุรี ทำโคมดำกับมุมส้ม ครับ

24. นะโม

142
    0
    0
    ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่ทุกท่านครับ

สมาชิกใหม่ทุกท่าน

ช่วยลงเบอร์ติดต่อกันไว้ด้วยน่ะครับ

เวลามีกิจกรรมอะไรน่าสนใจจะได้จิดต่อกันได้ครับ

อยู่กันแบบพี่น้องครับ ป๋ม

วันที่3 มี มีตติ้งน่ะครับ

ใครว่างเชิญเลยครับบบบบบ

25. jibracing

jibracing New Member Member

6
    0
    0
    ผมชื่อจิ๊บขับD4Dจำได้ไหมขับแปะสติกเกอร์คุณนายพรลาดพร้าว64เจอก็ทักทายได้นะครับ

26. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    หมักด้วยคน
    โน้ตครับผม ไฮเอจ 96 สีดำครับ
    เครื่อง 1KZ 3000โบ
    เครื่องเสียงอีกชุดหย่าย ภายในเกือบ VIP
    ลพบุรีครับ เจอทักกันได้ สีดำคันเดียวในลพบุรีที่แชดที่สุด อิอิ

27. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ยังไงวันที่3ที่จะถึงนี้มีมิตติ้งกันน่ะครับ ใครว่างก็ขอเชิญน่ะครับ

28. Onion

Onion New Member Member

20
    0
    0
    สมัครด้วยคน ยังทันไหมครับ ใช้ตาเพชร หลังสูง 2003 ครับ สปอยเลอร์รอบคัน ภายใน VIP สีฟ้าครับ
    อยู่แถวสะพานใหม่ครับ อห5414 ใช้ส่วนตัวเยอะ ไม่ได้วิ่งงานเลยครับ

29. aun_motec

aun_motec New Member Member

149
    0
    0
    086-972-6882 [email protected]:Dผมอั๋นครับใช้รถarvanE24 ประมลูมาเก่ามาก เดิมหมด เว้นเครื่อง วาง 1 J-GE มา เหลือทำสีแต่คงอีกนานใครมีเราสีบ้างครับ ราคาไม่แรง ช่วยแนะนำด้วยครับ

30. bronze-ck2

bronze-ck2 New Member Member

8
    0
    0
    สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ

สมาชิกใหม่ใน Van Only Club

แต่อยู่นานแล้วใน www.racingweb.net

ใช้หลังคาสูง แต่ง V.I.P. ใหม่ เสียงเสียงพอตึ๊บๆๆ :D

ว่างวันไหน จะไปเจอสมาชิกด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 พฤษภาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้