สมัครสมาชิก คลิกที่นี่เลย

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 8 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ยินดีครับ มีเกียร์เข้ามาร่วมแว้ว สังมีเพื่อนแหละ

2. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ชื่อหนึ่งครับ ใช้ LH112 ปี91 กินเจฝาดำ+LPG แปลงหน้าปี95ครับ ที่เหลือเดิมๆๆ ตอนนี้ว่าจะทำสี รบกวนพี่ๆ ช่วยแนะนำอู่ด้วยครับ
    อยู่คลอง2 คลองหลวงครับ เป็นรถโรงเรียนครับ

3. DevilTeam

DevilTeam New Member Member

21
    0
    0
    สมัครด้วยครับ ชื่อ ยู ใช้ TFR 5ประตู ครับ

4. sorayut69

sorayut69 New Member Member

21
    0
    0
    ชื่อ ไข่นุ้ยครับ urvan ปี90 แปลงเป็นคาราแวน TD 27 SET TURBO
    ชุดแต่งสเกิตร์รอบคัน ปีกหลังตัวนอก
    ล้อ 17" 215/55

5. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    พี่ไข่นุ้ย โชว์รูปรถหน่อยครับสวยมากๆเลยครับชอบๆ
    (เผื่อจามีใครคิดถึงรถคันเก่งบ้าง)

6. mayuct

941
    4
    0
    + +

7. numphu

numphu New Member Member

12
    0
    0
    ชื่อน้ำพุนะคับ

ชื่อน้ำพุนะคับ E-24 ช่วงสั้นตัวนอกแท้เครื่องเดิม27boแปลงเป็นเกียร์ธรรมดาแล้วจร้า

8. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    มามอบตัวครับ

ชื่อ สัน ครับ
    บางซ่อน กทม-นครปฐม

ผมไม่มีรถแต่ชอบรถตู้
    ที่บ้านมี Isuzu Buddy เป็นรถรับส่งนักเรียนย่านนครปฐมครับ
    ภายนอกเดิมๆครับ
    เครื่องเจฝาดำ+LPG(น้ำมันแพงอะครับ)
    ภายในเพิ่มเกจ์ไป5ตัวตามงบในกระเป๋าผม+พวงมาลัยmomo+ซับ10คู่เดียวครับ(หมดงบ)
    ล้อ5ก้าน14นิ้มบรรทุกครับ กดหน้าต่ำหลังสูงอะครับ อิอิอิอิ

BuddyZa

9. plunk

plunk Member Privilege

122
    0
    16
    น้องใหม่ครับ ปู ครับ Toyota ventury เดิมๆๆครับ

10. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ ว่างๆก็มามิตติ้งกันน่ะครับ

11. 2JZD4D

2JZD4D New Member Member

2
    0
    0
    สวัสดีครับ ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ ใช้รถตู้ Toyota D4D เปลี่ยนเครื่อง 2JZ-GTE + Gas LPG ครับ ภายในแต่ง VIP 9 ที่นั่ง เพิ่งเจอเว็บนี้ครับ รถใช้ส่วนตัวไม่ค่อยได้รับงาน ว่างวันไหนจะไปมิตติ้งด้วยนะครับ เหล้ากินไม่เป็นครับ แต่ถ้าเป็นเบียร์หล่ะถึงไหนถึงกัน อิอิ

12. mayuct

941
    4
    0
    คับยินดีต้อนรับครับ ยังไงพรุ่งนี้ถ้าว่างก็ขอเชิญหลังซีคอนน่ะครับ มีมิตติ้งกันครับ

13. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

ยินดีค้อนรับ เข้าคุย ทักทายได้ทุกคนเลยคับ เจอที่ไหนเห็นสติกเกอร์ ก็ทักได้เลย ที่นี่อยู่กันเป็นกันเองมาก ถ้าว่างเจอกันคับ มีอะไรจะแนะนำก็เชิญคับ หรือมาคุยกันที่นี่ก็ได้คับ แล้วว่างเครื่องเป็นยังไงบ้างคับ เล่าสู่กัยฟังหน่อย

14. 2JZD4D

2JZD4D New Member Member

2
    0
    0
    ยังจูนได้ไม่เนียนครับ วิ่งในช่วงรอบสูงยังฟอดอยู่ครับ กินแก๊สอยู่เกือบ 2.5 บาท เด๋วไว้ให้ช่างจูนให้เนียนอีกซักหน่อยก่อนค่อยมาเล่าสู่กันฟังครับ

15. pord_13

pord_13 New Member Member

54
    0
    0
    สวัสดีครับ พี่พี่ทุกคน เพิ่งมาใหม่ครับ ยังไม่ได้มีรถตู้ใช้แต่ว่ากำลังมองหามาใช้อยู่ แบบว่ากำลังเก็บเงินซื้ออยู่น่ะ สนใจมากเลย อยากได้มาใช้ซักคัน พี่พี่มีอะไรแนะนำก้อบอกได้นะครับ ขอเป็นสมาชิกในคลับด้วยคนนึงนะครับ..........

กะลังมองหาตู้หัวจรวดหลังคาเตี้ย เพื่อเอามาใช้งานน่ะครับ

16. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

17. mayuct

941
    4
    0
    ยินดีมากเลยครับ มีอะไร สงสัยอะไรก็ถามได้ครับ

18. HIACE ONLY

HIACE ONLY New Member Member

14
    0
    0
    ยังรับสมาชิกอยู่หรือป่าวคับ

ชื่อเอ็มคับ ใช้ Toyota Hiace อยู่แถวพระราม 2คับ ทะเบียน อว5342

สปอยเลอย์รอบคันคับ แต่ข้างหน้าแตกไปแล้ว - -" เครื่องเดิมคับ 5L เซทโบ ทำมานิดหน่อย

ไม่อยากเล่นเบนซินคับ ชอบเสียงดีเซลมากกว่า บูสท์มาเสียงสะใจดี

19. nai_tot

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เจอผมทักได้นะครับ ผมอยู่พระประแดง
    ใช้เส้นสุขสวัสดิ์ ทุกเช้า-เย็น รถคันในรูปข้างๆ นี่แหละ

20. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ใช้เครื่อง L เซ็ดโบเหมือนกันทำนิดหน่อยครับ

21. mayuct

941
    4
    0
    ของตูนนิ ไม่นิดแล้วววววววว

22. vanmafia

vanmafia New Member Member

3
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับขอเข้า club ด้วยนะค้าบบบ...
    พ่อผมชื่อตู้ ผมชื่อบี บ้านอยู่พระประแดง บ้ารถตู้พอพอกัน พ่อผมใช้Toyota Hiace หัวจรวดหลังคาต่ำ ทะเบียน 4423 คับ
    รักรถมากขัดทุกวัน เจอก็บีบแตรทักนะครับ...แฮะๆ
    ผมเลยอยากให้พ่อผมมี club บ้างจะได้ไม่เหงา...55วัยรุ่นๆ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    แล้วสติ๊กเกอร์คลับ ต้องทำยังไงบ้างครับเนี่ยถึงจะได้มา อยากมีแปะไว้ที่รถบ้างครับ
    ....0819304432(พ่อตู้) 0840072224(ลูกบี)
    ....คนรัก van
    ...ขอบคุณคร้าบบบ

23. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    หวัดดีคับๆ

24. mayuct

941
    4
    0
    สติ๊กเกอร์ โทรติดต่อนาย แชมป์ ได้เลยครับ

25. nai_tot

471
    5
    0
    ยินดีต้อนรับครับคุณลูกบี ผมอยู่ตลาดพระประแดงครับเจอทักได้นะครับ
    คันในรูปข้างๆนี่แหละ ถ้าอยากเจอนอกรอบโทรหาได้ครับ เสาร์ - อาทิตย์
    ผมอยู่บ้านนอกจากอาทิตย์สิ้นเดือนจะไปบ้านแม่ยายที่อยุธยา โทรหาได้นะครับ
    0818081385 ครับ

26. vanmafia

3
    0
    0
    ขอบคุณครับผม เดี๋ยวบอกพ่อก่อน...55
    เมื่อวานพ่อยังงงว่าลูกไปเข้าร่วมคลับใครมา - -. ผมก็บอกว่า van only club ไงพ่อ...พ่อก็งงนิดนึง
    แต่ตอนนี้อยากได้ sticker ติดต่อคุณแชมป์ใช่ไหมครับ เดี๋ยวผมจะติดต่อไปนะครับ....
    อบอุ่นดีคับ ปลื้มใจจังชาว van only club
    ผมอยู่พระประแดง ครุใน ช่วงตรงข้าม รพ.บางประกอก3 คับผม คุณnai_tot
    ยินดีที่ได้รู้จักพี่ๆทุกคนนะครับ ขอบคุณคร้าบบบ...

27. nai_tot

471
    5
    0
    ครับติดต่อท่านประธานแชมป์ได้เลย แล้วผมมีอีกเวปนึงแนะนำให้
    สำหรับชาวรถตู้ไม่ทราบว่าเคยเข้าไปหรือยัง ถ้ายังลองเข้าไปดูครับ
    www.vanthai.com ครับ

28. vanmafia

3
    0
    0
    คับผม
    แจ๋วมากมายครับ ;)
    ...ขอบคุณคร้าบบบ

29. X_VAN

X_VAN Guest

0
    0
    0
    CARAVAN E-24 ช่วงสั้นตัวนอก น้องใหม่ครับ

ชือปู ครับ!!
    พึ่งได้รถมาครับ
    บ้านอยู่แถวห้วยขวางครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

T.086-3560854

30. super_hice_1995

super_hice_1995 New Member Member

6
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคับๆๆๆ

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคับ ผมขับหลังคาเตี้ยอ่ะคับ อย่างนี้ล่ะคับคนทุนน้อยค่อยๆๆทำอ่ะคับยังไม่เป็นชิ้นเป้นอันเลยอ่ะคับยังไงก็ฝากตัวเตี้ยไว้ด้วยนะคับขอบคุณมากนะคับๆๆๆๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้