ลอยกระทงที่ไหนกันครับ (มีรูปครับ อิอิ)

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 1 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    พรุ่งนี้ก็ลอยกระทงแล้วนะครับ ไปเที่ยวไหนก็ถ่ายรูปมาฝากกันบ้างนะครับ
    คนที่มีคู่ก็ไปลอยกะคู่ของตัวเอง มีความสุขกันไป
    ส่วนคนที่ไม่มีคู่ ก็ลอบในอ่างหลังบ้าน (เช่นเจ้าเก่ง :D) ไม่มีคนให้จูงมือไปลอยกระทง :)

ผมพาภรรยาและลูกไปลอยที่ เทศบาลตำบลบางเมืองครับ

กระทงขนมปังครับ

ลอยได้ด้วย

เมียผมลูกผม

รางวัลที่ 1 เลยนะ

แม่หนูอยากม่ำ

ร่อยๆ

กลับแถอะพ่อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 พฤศจิกายน 2009
  2. K-disign

K-disign New Member Member

17
    0
    0
    ไปหาเอาข้างหน้าคร้าบบบบ:cool:

3. juntcivic

1,549
    34
    0
    ระวังเมียเห็นข้อความนี้นะ อิอิ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมจาลอยกระทงวันสงกรานต์

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปีนี้ ลอยในกะละมังหน้าบ้าน ครับ

6. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    ไม่ได้ไปไหนเลย เข้าเวณดึก เฝ้าตึกครับ

7. juntcivic

1,549
    34
    0
    ต้องลอยก่อนแล้วครับงี้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้