????˹??Ẻ???? ?? Audi R8 ???

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย <?:=B?@T=:?>, 6 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    เปิดไฟแล้วสวยดีคับ

2. G.MUGEN

G.MUGEN New Member Member

427
    19
    0
    ราคาไฟใหวครับ:)
    ค่าขนส่งก้อเอาเรื่องอยู่ ถ้าใครหิ้วมาฝากได้แล้วคิดถุกกว่านี้หน่อยก้อดีแฮะ:p
    แต่ภาษีมันแพงไปน่ะครับ:(
    โดยรวมแล้ว ค่าภาษี กับ ค่าขนส่ง เกือบเท่าตัวสินค้า
    แต่ถ้าลดได้กว่านี้บ้าง ก้อ ยังอยากได้อยู่นะครับ เอาตัวโคมขาวนะครับ

3. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    ล้ำดีครับราคาแพงโ ค ร ต

4. @TOMmy

@TOMmy New Member Member

32
    2
    0
  5. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    งามงาม

แรงงงงงงงงงง

6. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
  7. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ใครชอบก็เอาเลยครับ ขนาดไฟ type-r มือสอง ราคายังตั้ง 6-7 พัน

อันนี้ได้ของใหม่ด้วย น่าสนนะ

8. G.MUGEN

427
    19
    0
    ใช่ครับ ราคาน่าสน เพราะโคมโปรเจคเตอร์ที่มีขายอยู่ในบ้านเราตอนนี้ ราคาก้อมีตั้งแต่ 7000-9000
    ผมถึงอยากได้สักชุดน่ะครับ

9. Nokito

Nokito New Member Member

175
    1
    0
    อยากได้แบบใส่ Lev สวยๆบ้างอ่ะ :(

10. pk1

pk1 New Member Member

64
    2
    0
    แล้วมันตั้งยังไงครับ ต้องเปิดหน้าโคมมั้ยครับ เพราะไฟโปรเจคเตอร์ที่ยิงแสงออกไปมันจะดูต่ำๆ
    มันไม่สาดแสงไปข้างหน้า แต่มันดันกดลงอ่ะครับ

11. eIIIpty

eIIIpty New Member Member

10
    0
    0
    โอ้ววว

สวยจัง ในไทยคงอีกนานกว่าจามีเข้ามาขาย

12. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ผมว่าอีกไม่นานงานไต้หวันคงทำออกมาคับ

13. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    ต้องถอดโคมออกมาปรับคับ เพราะ ตัวปรับมันโดน แชตซี ที่ดันหลังโคมไฟ บังพอดี ต้องถอดกันชน แล้ว ก็ ถอดโคม

พอปรับเสร็จก็ลองสวมเข้าเบ้าดู แต่อย่าเพิ่งยึดโคม

ปรับจนได้อย่างที่บอกไว้ใน reply ที่แล้วคับ

เผอิญไฟวงแหวนผมเปลี่ยนเป็น CCFL ด้วย
    เลยทำให้สว่างขึ้นอีกพอควร

ทำไฟเลี้ยวในโคมหน้าเป็นไฟหรี่อีก แจ่มเลยทีนี้:cool:

14. ex_1422

ex_1422 New Member Member

10
    0
    0
    ขอโทษนะครับ เค้าขายที่ประไหนหรือครับ ตอนนี้ผมอยู่ดูไบมีขายไหม และใครมีข้อมูลเกี่ยวกับของแต่งรถที่นี้บอกบ้างนะครับไกลกลับแล้วจะซื้อกลับเมืองไทย

15. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ใส่แล้วต้องขับห่างรถคันหน้า กว่าปกติหน่อย
    แต่ สวย ชอบครับ รอชมว่า ใครจะ ...ล้ำก่อน

16. G.MUGEN

427
    19
    0
    ก็ยังอยากได้อยู่นะครับ ถ้าใครสั่งให้ผมได้ PM หาผมหน่อยนะครับ

17. G.MUGEN

427
    19
    0
    อย่าลืมนะครับ ใครสั่งได้รบกวนPM หาผมทีครับ มีค่าสั่งให้ครับ ว่าแต่ผมหาไฟตัวนี้ไม่เจออ่ะครับใน Ebay

18. ผมสั่งของ EG ขายอยู่ครับ จากอเมริกา อังกฤษ ทั่วโลกอ่ะครับ ลองดูกระทู้นี้ได้

http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,27647.0.html

ตอนนี้กำลังจะมาเป็นสาวก EK แล้ว อิอิอิ

ส่วนเจ้าไฟนี้ผมก็สั่งได้นะครับ และเห็นมีของ LEV ด้วย

แต่ราคามันเอาเรื่องอยู่นะครับ ส่วนค่าสั่งไม่ต้องหรอกครับ ผมสั่งให้ฟรี ปกติถ้าคนเอา link สินค้ามาให้สั่ง ผมก็สั่งให้ฟรีอยู่แล้ว เพราะถือว่าผมไม่ได้ทำอะไรเลย ของก็ไม่ต้องหาเอง

19. G.MUGEN

427
    19
    0
    ครับขอบคุณมากครับ แล้วราคามันอยู่ที่เท่าใหร่ครับ รบกวนPM บอกหน่อยนะครับ

20. G.MUGEN

427
    19
    0
  21. คุณ G.MUGEN ขอ email ด้วยครับ จะส่งข้อมูลเรื่องไฟให้ มันมีหลายแบบ หลายราคาครับ

22. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    โอ๊ะโอ !!! ในไทยมีขายด้วยหรอเนี่ย

23. G.MUGEN

427
    19
    0
    อ่ะ จัดไปอีกเว็ปนึงครับ โทรไปทั้งสองร้านบอกว่า ของไม่มีครับต้องรอ

http://cmc-carmatcenter.tarad.com/product.detail_654516_th_3127406

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:01:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:00:35 ----------

ส่งไปแล้วนะครับ

24. ฮะ.บอย.คุง

ฮะ.บอย.คุง New Member Member

266
    6
    0
    สรุปราคาค่าตัวเท่าไรครับ เนีย

25. G.MUGEN

427
    19
    0
    เท่าที่โทรถามสองร้านที่โพสมานั้น ค่าตัวอยู่ที่ 8000-8500 ครับ แต่ ของไม่มี รออีกประมาณ 2 เดือน นั่นคือปัญหา

26. <?:=B?@T=:?>

642
    133
    0
    ที่ร้านเค้าบอกมีของ Lev บ้างมั้ยคับ

27. G.MUGEN

427
    19
    0
    เอ่อ อันนี้ไม่แน่ใจจริงๆ ครับ พอดีผมถามแต่ของ 96 เขาก็บอกว่าของหมด ให้รออีก เดือนสองเดือน แต่เขาบอกว่า ยังมีคนซื้ออยู่นะครับ แสดงว่า EK ในบ้านเราต้องมีคนใส่บ้างแล้วครับ แต่ผมยังไม่เคยเจอเลย

28. PeeSinG

PeeSinG New Member Member

75
    0
    0
    สวยจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้