รบกวนถามพี่ๆหน่อยครับ[จะวางเครื่อง3S-GTE directcoil AT ]ในCAMRY VAN มีรูปครับ

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย singmr2, 7 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. singmr2

singmr2 New Member Member

2
    0
    0
    พอดีผมมีรถ CAMRY VAN อยากจะวางเคื่อง3S-GTE directcoil AT จะดีไหมครับ
    รบกวนขอความคิดเห็นหน่อยนะครับ [รถรุ่นนี้เลยคับ] แล้วงบประมาณเท่าไหร่ แล้ววางอู่ไหนดีครับ ขอบคุณมากนะครับ

2. Sakurabong

Sakurabong New Member Member

34
    1
    0
    ถ้าจะให้จบแนะนำอู่ tronto ครับ แต่ราคาอาจจะสูงหน่อยแต่จบแน่นอนครับ

3. singmr2

singmr2 New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ แต่อู่อยู่แถวไหนคับ

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้