อยากทราบวิธีติดวัดบูสต์D-Max 3.0 vgsครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย TOR_CQR, 8 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TOR_CQR

TOR_CQR New Member Member

1
    0
    0
    อยากทราบว่าจะเดินสายลมมาจากตรงไหนได้บ้างครับ

2. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    ต้องเจาะท่ออินเตอร์คับ

3. ......

...... Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องเจาะครับ

ไม่ต้องเจาะครับ เสียของหมด
    สำหรับท่านที่ใช้รถรุ่น D-Max VGS Turbo
    ต้องการติดตั้งมิเตอร์วัดบูสเทอร์โบ แต่ติดปัญหาการเอาลมไปใช้งาน
    ไม่ต้องเสี่ยงเจาะอินเตอร์ อาจทำให้รั่ว ร้าวได้ อินเตอร์มีปัญหาก็เคลมไม่ได้เพราะเจาะรู
    เราแก้ปัญหาให้แล้วครับ ข้อต่อท่อลมบูสเทอร์โบ แค่ตัดท่อยางปากอินเทอร์โบ แล้วสวมข้อต่งเข้าไป
    แค่นี้ก็เอาลมไปใช้งานได้แล้วครับ ไม่ต้องเสี่ยงใดใดเลย
    ข้อต่อทำมาจากอลูมิเนียม ขึ้นเครื่องกลึง CNC มีความแม่นยำ สวยงาม และแข็งแรง ไม่เป็นสนิมด้วย
    ขนาดของข้อต่อพอดีกับท่อลมของ VGS ไม่รั่ว หลวม หรือหลุดง่าย ๆ
    ทั้งชุดประกอบด้วย ข้อต่อ 1 ชิ้น เข็มขัดรัดท่อ 2 ชิ้น แป๊บทองเหลืองสำหรับสวมท่อลมเล็ก 1 ชิ้น
    ทั้งหมดราคา 450 บาท ค่าจัดส่ง EMS ทั่วประเทศ 50 บาท
    สนใจสินค้าโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 0 8 1 - 3 9 8 - 8 2 7 5 : เกมส์ครับ
    http://www.weloveshopping.com/shop/showproduct.php?pid=18930394&shopid=28464

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้