++++ !!!!!!!! กุญแจรถ ไปใช้เป็นส่วนลดคอนเสิร์ต !!!!!! ++++

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Poomee, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    พอดีเห็นมาจากเวปอื่นน่ะ ..... เลยเอามาลงให้ดูเผื่อใครสนใจ ซื้อบัตรไปชมกับ .... แม่คุณ ทูลหัว อิอิอิอิอิ

ถ้าพี่น้องใครมายืมกุญแจก็ คงเอาไปเป็นส่วนลด 10% นี่แหล่ะมั้งครับ .. อาฮ่า กับคอนเสิร์ต แดน วรเวช (ก็เป็นพรีเซนเตอร์ Wave110i หนิ)

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ขอบคุณ ครับข่าวดีๆ ว่าแต่มีบัตรเข้า งาน motor Expo ปีนี้บ้างไหม ครับ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ไปมมิตติ้ง ดูพริตตี้กันไหมมม555+ หรือจาดูโคโยตี้

4. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    ตอนนี้ก็กำลังหาบัตร motor expo อยู่เหมือนกันครับ หุ หุ หุ อยากไปจะไปดูแนวโน้มหัวฉีดใหม่ๆ นอกจาก PCX ด้วยล่ะครับ

5. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ขอบคุณครับสำหรับข่าวสารดีๆ ว่าแต่ motor เริ่มวันไหนนิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้