วันนี้จะมีคุณพ่อคนใหม่อีกคนแล้วค้าบบบ...

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย โสฬส ปานะดิษฐ์, 25 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอแสดงความยินดีกับคุณพ่อคนใหม่...น้าเอ๋....อาวุโสลายคราม...วันนี้นะคร้าบบ
    รอคลอดที่ รพ.นพรัตน์ เห็นว่าต้องผ่า เพราะเด็กตัวใหญ่...เดี๋ยวรายละเอียดเพิ่มเติม
    จะแจ้งให้ทราบ อีกครั้ง....

ขอแสดงความยินดี...อีกครั้ง....อิอิ ตาเอ๋ต้องไว้หนวดแระ คราวนี้....

1. ข่าวล่ามาแรงคลอดแล้ว....สรุปน้าเอ๋ คงต้องโกนหนวด...แล้วล่ะ.....เพราะน้องมีกระเจี้ยว..5555

2. tikcitymania

tikcitymania Member Member

105
    8
    18
    ยินดีด้วยครับนะครับพี่เอ๋

3. mugen-mania

mugen-mania New Member Member

13
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ยินดีด้วยครับ

5. meyama

meyama New Member Member

110
    0
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

6. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    ว๊าววว ๆๆ ยินดีด้วยครับ น้าเอ๋ ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้