แวะมาทักทายคับ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Twisty, 3 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Twisty

Twisty New Member Member

98
    1
    0
    แวะมาทักทายคับ เจอรถของทีมนี้บ่อยๆ

เวลาไปจอดที่หอเรือนไม้น้ำรถสวยๆกันทั้งนั้นเลย

เจอผมก็ทักได้นะคับ ว่างๆมาเมาด้วยกันกับพวกๆผมก็ได้นะ อิอิ

อ๋อลืมไป ชื่อหมีนะคับ

2. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    คับผม รถคุณ หมี ก็สวยมาก ตั้งแต่เปลี่ยนสีมา เด่นสุดๆ

ผมชื่อ นัท นะครับ

เจอกันก็ทักทายได้ทุกคน ทุกคัน คับผม

วันไหนผมมิตติ้งกัน มาร่วมแจม กันได้นะครับ เมาเหมือนกัน 5555

3. Twisty

98
    1
    0
    ส่วนมากจะเจอแต่รถอ่ะสิ

เจ้าของรถไปไหนไม่รู้

บางทีเจอเหงนั่งกินบนรถ

กระบะสีเลือดหมูอ่ะ

กลุ่มใหญ่เลยไม่กล้าทัก กลัวทักผิด

555+

4. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นเดี่ยวกันครับ
    ผมชื่อ ธี ครับ รถไม่สวยอยู่คันเดี่ยวครับ

5. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หวัดดีครับ.....ผมเต้ครับ.....ขับเปอร์โยสีฟ้า

เห็นเซฟสีส้มบ่อยมาก........รถสวยมากคับ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ...........

6. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    สวัสดีค่ะ คุณรุ่นน้อง แหม...รู้ข่าวมีตติ้งก่อนเจ๊อีกนะนู๋หมี หุหุ ^^

7. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    ดีครับ ผม อาท ครับ
    ขี่ ฮอนด้า ดรีม สีฟ้า เจอกันทักกันได้นะครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ^ ^

8. Twisty

98
    1
    0
    อาท แล้วหมีเองไงจำไม่ได้หรอ เอ็มก้อมีแต่ไม่ค่อยได้คุยกันอ่ะ

เพื่อนไอ้ท๊อปอ่ะ

9. tana_art

267
    5
    18

อ่า จำได้ๆครับ อิอิ กลัวนายจำเราไม่ได้ไง กันหน้าแตกไว้ก่อน 555

ว่าแต่ เรื่องเมล ต้องขอหมีอีกทีอ่ะ พอดีผมซนไปหน่อยพลาด เมลหายหมดเกลี้ยงเลยอ่ะ
    จาก 160 หน่อยๆคน ตอนนี้ค้นคืนมาได้ 56 คน อีก 100 ก่าๆ เป็นใครมั่งจำเมลไม่ได้เลย หุหุ
    หรือยยังไงถ้ายังเนเราออนอยู่ทักด้วยนะ หุหุ เราไม่เห็นใครออนอ่ะเพราะรายชื่อหายไปหมดเลย:p

หวังว่าคงได้กันวันเสาร์นะครับ ไว้เจอกันๆ:D

10. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    แล้วอาร์ทมีเมล์พี่แฟงม่ะคะ ???

11. tana_art

267
    5
    18
    ขอใหม่ดีก่าครับพี่แฟง ไม่มั่นใจอ่ะครับว่าพี่แฟงใช้อันไหนน่ะครับ(จำชื่อไม่ได้ หุหุ)
    หรือถ้ายังเห็นผมออนก็ทักเลยก็ได้ครับ ผมคิดว่าคนอื่นน่าจะเห็นผมออนอ่ะครับ
    แต่ผมไม่เห็นเค้าเพราะผมไม่มีรายชื่อ -_-' หรือส่งเมลพี่แฟงมาทาง PM หรือ E-MAIL ก็ได้คราบ

ขอบคุณคราบบบ ^ ^ :D:D

12. Twisty

98
    1
    0
    อ่ะน่ะ นี่เมลเรา [email protected] รึว่าเราทักไปดีหว่า 555+

จำหน้าอาทไม่ได้แล้วอ่ะไม่ได้เจอนานจัด เอิ๊กๆ

13. tana_art

267
    5
    18
    ขอบใจมากครับหมีที่ทักมา เดี๋ยวเจอก็ร้องอ๋ออ่ะ หล่อสุด555
    ไว้เจอกันครับๆ ^ ^

14. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    แหมๆๆท่านอาร์ทเดี่ยวนี้ชมตัวเองน่ะ
    5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้