Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ขอแนวร่วมที่จะ Meeting ฝั่งธนหน่อยครับ
    พอดีว่ารามอินทราไกลไปอ่าครับ
    แล้วเราก็จะได้มีกันเยอะๆ เพื่อที่จะได้ไปรวมกันกับที่หลักที่เขามีกันอยู่
    คือเราจะ Meeting แบบย่อมๆ เอาพี่น้อง คอเดียวกัน
    ผมโอ๊ตครับ 084 160 9891
    ยังไงก็คุยๆกันก่อนละกันครับ ถ้ามีแนวร่วมผมไปทันที

2. OatTrasH

211
    0
    0
    ขอความรู้รุ่นพี่ๆ ในการตั้งกลุ่มฝั่งธนบ้างนะครับ
    KE เราจะได้อบอุ่น
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

3. chanaphai

chanaphai New Member Member

25
    0
    0
    ด้ความอย่างไรบอกกันมั่งนะครับ ผมอาร์ม ke 70 สาย 5 พร้อมเพื่อน ๆนะครับ
    086-7704953

4. OatTrasH

211
    0
    0
    ครับผม

ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณอาร์ม
    ผมโอ๊ตครับ
    แล้วได้เรื่องไงผมจะติดต่อไปครับ

5. TOP_KE25

TOP_KE25 New Member Member

57
    0
    0
    โทรมาคุยกันได้ครับ 0842183660 ท๊อปครับ

6. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    แถวๆ สาย5 จะมากันไหวไหมอ่ะ

7. chanaphai

25
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

8. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    อยู่สาย2 ke70 พึงได้มาครับ

9. OatTrasH

211
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    วันศุกนี้ พอไหวไม่ครับ
    ปั๊ม ปตท จิ๊ฟฟี่ วงแหวน-กาญจนาภิกเษก ขาออกไปทางบอางแคอ่าครับ

10. OatTrasH

211
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
    วันศุกนี้ พอไหวไม่ครับ
    ปั๊ม ปตท จิ๊ฟฟี่ วงแหวน-กาญจนาภิกเษก ขาออกไปทางบางแคครับ

11. chanaphai

25
    0
    0
    วันศุกร์กีโมงครับ
    ผมว่าน่าจะเป็นวันเสาร์นะครับ
    กำลังสบายเลย

12. OatTrasH

211
    0
    0
    ผมจะไปรอตั้งแต่ 2 ทุ่มนะครับ
    ผมกะว่าวันศุกร์น่าจะดีนะ เพราะว่าวันเสาร์ มีแข่งรถกัน กะว่าพี่น้องที่จะไปดูรถแข่งจะได้ไม่ต้องเสียเวลาไงครับ

13. OatTrasH

211
    0
    0
    มากันนะ
    จะได้มีมติว่าครั้งต่อไปเราจะเอากันยังไงนะครับ

14. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ไปด้วยๆๆ วันศุกร์ 2 ทุ่มนะครับ มารวมแลกเปลี่ยนความรู้คุย ฮาๆขำๆ เมาๆ ครับอิๆๆ

15. OatTrasH

211
    0
    0
    เมาไม่ขับนะครับ

16. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    รถผมยังไม่เสร็จ ... ยังไงจะชวนเพื่อนไปแล้วกันครับ

17. OatTrasH

211
    0
    0
    ไปกันด้วยใจครับ

18. boy_3DX

168
    2
    0
    อย่าไปเชื่อมันมันสร้าง ภาพ ขี้เมา

up ครับ พรุ่งนี้เจอกันมากันเยอะๆนะจ่ะ จุ๊ฟๆ

19. hanuu

hanuu New Member Member

15
    0
    0
    เดียวผมแว็บๆๆๆไปได้มั้ยครับ(พอดีมีธุระ) ผมเบิร์ดครับ ประมาณ2ทุ่มน่ะครับ ผมอยู่สาย4 ฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยล่ะกานน่ะครับ
    0876674367 แล้ว ป ต ท เนี่ยมัน คือ เจ็ตดิจิตอล เก่า ป่ะครับ ที่รถแข่งชอบไปจอดเยอะๆอ่ะครับ

20. OatTrasH

211
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับคุณเบิร์ด สายสี่
    ปั๊มนั้นแหละครับ
    แต่ที่ผมนัดที่นั้นเพราะว่า กว้างขวางดี และอีกอย่างวันศุกร์ไม่มีรถซิ่งให้กวนใจเราครับ

21. OatTrasH

211
    0
    0
  22. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
  23. OatTrasH

211
    0
    0
    Meeting ครั้งที่ 1 รุ่นที่ 1 KE Racing ฝั่งธนครับ

เมื่อคืน Meeting กันครับ
    ลืมเอากล้องไปมีแต่โทรศัพท์เลยถ่ายมาให้ดูกันครับ
    Ke70 โอ๊ตครับ
    Ke70 บอยครับ
    Ke35 อาร์มครับ
    Ke70 Kอาร์มครับ
    Ke70Kเบิร์ดครับ
    ครั้งต่อไป ศุกร์ที่ 2 ของเดือนนะครับ
    มากันเยอะๆ
    ขอขอบคุณทุกคนที่มาครับ

24. hanuu

15
    0
    0
    ไวจิงๆเลยน่ะครับ 5555

25. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    ใช่ตรงปั้ม ปตท. ที่มีจิฟฟี่ที่ห้องน้ำกำลังซ่อมอยู่ใช่ป่ะคับ แถวๆอบต.บางม่วงซอยวัดพระเงินปะคับ

26. boy_3DX

168
    2
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆที่มากันนะครับ เดือนหน้า มากันเยอะๆนะอบอุ่นดี คุยกันหลายเรื่องเลย รวมคนบบ้า รถ บ้าอะไล่ บ้าตกปลา บ้าปืน อิๆๆ

27. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    แล้วเดือนหน้าเจอกันครับ พล KE 70 4D

28. ชุติพนธ์

ชุติพนธ์ New Member Member

40
    0
    0
    upไปคับ รถเสร็จไปแน่คับ

29. hanuu

15
    0
    0
    ดีครับมากันเยอะๆล่ะกานครับ ผมไม่พลาดแน่นนอนครับ

30. OatTrasH

211
    0
    0
    ไม่ใช่นะครับ
    สงสัยจะจำผิดแล้วล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้