Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. saritpong

saritpong New Member Member

2
    0
    0
    ครั้งต่อไปใช่วันที่ 12/11/10หรือเปล่าครับ ผมเพิ่งได้ke20มา จึงอยากจะไปแจมด้วยอะครับ
    ปั๊มนี้ที่มีS&Pกับธนาคารด้วยใช่หรือเปล่าครับครับ บ้านผมอยู่ในซอยเพชรเกษม 81 นะครับชื่อ ก๊อบครับ

2. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    ครั้งต่อไป น่าจะเป็น 12 พ.ย. อ่ะครับ แต่ได้ข่าวว่า ศุกร์นี้ นัดทานข้าวแบบไม่เป็นทางการ กันอ่ะครับ

จุดนัดพบก็ที่ปั๊มอ่ะครับ ถ้าสะดวกก็ขอเชิญนะครับ :D

3. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    วันนี้หรอพี่แพน ง่ะ ต้องเตรียมตัวซ้อมรับปริญญาอ่ะพี่ วันเสาร์ อดอีกล่ะ อิอิ

4. Napp

334
    11
    0

วันเน้ที่ไหนล่ะท่านโอ๊ต...... ศุกร์หน้าต่างหาก :confused:

5. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    เหมือนมันจะเงียบๆไงไม่รู้แฮะ ศุกร์นี้จะเหลือซักกี่คันเนี่ย อากาศหนาวๆซะด้วย

6. want_ke-10

want_ke-10 New Member Member

13
    0
    0
    อยากไปอ่า ไม่รู้มีคนไปหรือป่าว

7. Napp

334
    11
    0
    เด๋ววันนี้จะแว๊บไปเน้อ...........

8. want_ke-10

13
    0
    0
    ไปๆๆๆๆ

9. want_ke-10

13
    0
    0
    วันที่ 12 ไปมารอถึง 8.30 ไม่เห็นมีใครมาเลยกลับ
    แต่ไม่รู้ไปถูกที่หรือป่าว (ปั้ม ปตท เยื้องๆ กับ สมาคมปักใต้หรือป่าวครับ)

ยังไงช่วยบอกด้วย

ไม่เป็นไรรอบหน้าเจอกันครับ

งง กับปั้มอ่า ขอชัดๆๆหน่อย (ปั้ม ปตท เยื้องๆ กับ สมาคมปักใต้หรือป่าวครับ) ถูกหรือป่าวครับ

10. Napp

334
    11
    0
    ใช่ครับ ปั้มที่เยื้องๆ กับสมาคมชาวปักษ์ใต้............ วันนั้นผมนั่งรออยู่หน้า ธ.ไทยพาณิชย์ ตั้งแต่ทุ่มกว่าๆ แล้วอ่ะครับ (แต่เผอิญว่าผมไม่ได้เอา ke ไปอ่ะครับ แหะๆ)

เดือน ธ.ค. รู้สึกว่าจะตรงกับวันที่ 10 ธ.ค. ช่วงหยุดยาว 3 วัน อยากรู้ว่าจะมีใครมาบ้างอ่ะครับ

11. ton_altis

55
    0
    6
    ท่านผู้พันแพนครับ ไม่อัพเดทรูปลายเซ็นต์หน่อยหรอ อยากเห็นกล้วยอวบๆอ่ะ
    ส่วนวันที่ 10 ธค.นี้ ยังไม่มีโปรแกรมไปไหน คาดว่าน่าจะว่างนะ

12. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    [FLASH]
    [/FLASH]

ไปด้วย กว่าจะล๊อกอินเข้ามาได้

13. K.PON

K.PON New Member Member

178
    0
    0
    วันที่ 10 นัดเจอกันหรอครับ ยังไงแจ้งข่าวด้วยอยากไปเที่ยวบ้าง

14. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    วันที่ 10 ธ.ค. 53 นี่ที่ปั๊มกี่โมงคับจะแวะไปบ้าง ยังไม่เคยไปกับเขาเลย ช่วยโทรบอกหน่อยได้ไหมคับ0823464699 ไป2คันคับ

15. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    วันเน้เจอกาน อิอิ

16. want_ke-10

13
    0
    0
    อยากไปเหมือนกัน แต่ไม่รู้ใครจะไปมั้ง ยังไงช่วยโทรบอกหน่อยครับ 086-9642103
    ปล.ไปแล้วกลัวไม่เจอใคร

17. hontammai

hontammai New Member Member

4
    0
    0
    จะมีนัดกันอีกเมื่อไหร่ อะ เพื่อจะแวะไปมั่งอะ

18. Napp

334
    11
    0
    ยังก่อนครับพี่ต้น......... ไว้จัดหนักทีเดียวเลยดีกว่าครับ อิอิ

สำหรับเดือน ม.ค.ปีหน้า รู้สึกว่าจะเป็นวันที่ 14 ม.ค.นะครับ

สำหรับเพื่อนๆ ท่านที่ยังไม่เคยไป ถ้าไปถึงก่อน อย่าเพิ่งรีบกลับนะค้าบ เพราะบางคนกว่าจะมาก็ 3-4 ทุ่ม อ่ะครับ

19. Napp

334
    11
    0
    เดือนนี้เค้ามีตติ้งกันวันนี้ หรือศุกร์หน้าอ่ะครับ ??

20. ton_altis

55
    0
    6
    ศุกร์ที่14 นี้เรามารวมกันใหม่เน้อ หลังจากที่หายหน้าหายตากันไป

21. Civic In Love

Civic In Love New Member Member

43
    0
    0
    ไปด้วย14มค.54 เจอตรงช่วงไหนคับไม่เคยไปเลย

22. ton_altis

55
    0
    6
    ที่ปั๊มปตท. เยื้องสมาคมปักษ์ใต้ครับ
    คราวนี้มากันน้อยหน่อย อากาศเย็นสบาย มีบางคนบ่นบอกหายดีแล้ว อยากเมา แต่ดันนอนกอดแฟนซะนี่ น่าเขกกระโหลกเนอะ

23. Napp

334
    11
    0
    รถซีวิคหม้อน้ำรั่ว ฮีทซะงั้น....... อดไปเลย :(

24. ton_altis

55
    0
    6
    ศุกร์นี้ว่าไงกันครับ

25. ton_altis

55
    0
    6
    ศุกร์นี้ว่าไงกันครับ

26. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0
    .........................................
    .........................................

27. Napp

334
    11
    0
    ศุกร์เน้...เจอกัลล์นะค้าบ

28. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เอาๆๆว่างๆๆก็มากัน...ติดธุระแต่จะพยายามไปนะ แล้วพบกันครับ

ใครไม่มาเป็นตู๊ดๆๆๆ

29. ton_altis

55
    0
    6
    วันนี้ เจอกัน

30. Napp

334
    11
    0
    กำ...... พ่อเอารถไปธุระ รอจนหลับ เพิ่งตื่นมาเนี๊ย :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้