Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0
    ลา พี่พี่เพื่อนๆๆเเดือน1นะ รถไปชนมา คันหน้าออกตัวดับ โครตจะเซ็งที่ สำคัญมันเป็น
    เล็กซัส จะบ้าตาย

2. ""koy_ke70_na_luck""

""koy_ke70_na_luck"" New Member Member

32
    0
    0

3. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    เสียใจด้วยนะครับ เดาว่าไม่มีประกันแน่เลย ว่าแต่คันหน้ามันเกียร์ธรรมดาหรอเนี่ย

4. Napp

Napp New Member Member

334
    11
    0
    วันนี้มีเจอกันหรือเปล่าเอ่ย?

5. ""koy_ke70_na_luck""

32
    0
    0

ไปสิคิดถึงไปเร็วๆๆนะ คิดถึง

6. Napp

334
    11
    0
    สงกรานนี้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาวฝั่งธนฯ และปริมณฑลไปเท่วสงกรานต์ที่ไหนกันคร้าบ? ?

สำหรับผมมะได้ไปไหน ติดเข้าเวรวันที่ 14 แต่ก็ไม่ได้เสียใจอะไร เพราะกำลังเมามันส์กับการขี่เจ้าโกโก้ อิอิ

7. hontammai

hontammai New Member Member

4
    0
    0
    ทักทายครับ แนะนำตัวไว้ยังไม่ได้เข้าไป ขอความรู้เลย ถ้าไงรวามตัวเมื่อไหร่โพสไว้ด้วยนะคับ อยากเขาไปขอความรู้มั่ง [​IMG] เจอทักมั่งนะครับ

8. Napp

334
    11
    0
    เดือน พ.ค. น่าจะเป็นวันที่ 13 อ่ะครับ........ ว่างๆ แวะเข้ามานั่งคุยกันได้ครับ :D

9. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    รบกวนแผนที่ด้วยครับ เพิ่งมาทำงานแถวนี้ ยังไม่ค่อยรู้แหล่ง พักอยู่แถว บริษัทอทรินทร์ึครับ ซอยชัยกฤษ

10. moo_outlaw

moo_outlaw New Member Member

137
    0
    0
    เดี๋ยวจะชวนพี่ไปแจมด้วยนะคับ

11. rcdrift

rcdrift New Member Member

7
    0
    0
    มิสติ้งที่ไหนเมื่อไหนอย่างไร วันไหนมีแผนที่ไหมครับ จะไปร่วมด้วยครับ

12. ton_altis

55
    0
    6
    ใครช่วยอธิบายทางหน่อย
    เวลาผมไปจะวิ่งเส้นบรมราชชนนี เจอแยกวงแหวน(ซ้ายไปบางแค) ก็ออกซ้าย วิ่งไปซัก1กม.กว่า เจอปั๊ม ปตท.ก็เข้ามาเลย
    ถ้ามาจากบางแคเข้าวงแหวนจะไปบางบัวทอง ก่อนข้ามแยกถนนบรมฯเราก็ u-turn มาฝั่งนี้แล้วก็วิ่งไปอีก 1 กม.กว่าๆ

13. ไปมาครั้งนึงครับผม ผมอั้นนะครับขับKEสีเขียว ครั้งหน้าเจอกันอีกนะครับผม
    ว่าแต่ว่าผมสมัครล๊อกอินไม่ได้อ่ะครับผม

14. aummuse

aummuse New Member Member

35
    0
    0
    น่าจะเปลี่ยนเป็นวันอาทิตย์ เย็นๆ มั่งนะคับ เพราะเป็นวันหยุด คนน่าจะว่างกันเยอะ

15. keeplethouse

keeplethouse New Member Member

5
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยน่ะ เพิ่งจะได้รถมาเอง ขอความรู้บ้างน่ะ KE

16. เดี๋ยวศุกร์เดือนนี้ไปอีกนะครับผม

17. md_ke20

md_ke20 New Member Member

1
    0
    0
    ผม มดครับ ke20 พึ่ง 0830174811
    0889023451อยู่แถวจรัญ13ครับ

18. keeplethouse

keeplethouse New Member Member

5
    0
    0
    ขอคำแนะนำ

อยากรู้่ว่า อู่ทำสี กับ ซ่อมเครื่อง ดีๆๆ ใกล้ๆๆๆบ้านเรา เราอยู่ราษฎร์บูรณะ พอดีเพิ่งได้รถมา เริ่มต้นทำไม่ถูกเลย

19. hu ke30

hu ke30 Guest

0
    0
    0
    ke30

รายงานตัวครับ

20. kob ke30

kob ke30 Guest

0
    0
    0
    ผมว่าน่าจะเปลี่ยนเวลาและสถานที่ของชาวเราฝั่งธนกันดีมั๊ยครับ

เปลี่ยนเวลาและสถานที่กันดีมั๊ยครับ ผมขอเสนอว่าเจอกันทุกวันอาทิตย์เลยใครว่างก็มามากันได้ทั้งวันเลย ผมขอเสนอที่สนามหลวง2ครับ
    ผมมองว่าน่าจะเป็นจุดที่มีการประชาสัมพันธ์ ในการรวมตัวของผู้ที่ชื่นชอบรถ แนวrettro ได้ดีครับ ไม่ว่ารถคันนั้นจะสภาพอย่างไรสวยไม่สวยก็สามารถมาแจมกันได้ นานๆเข้าน่าจะมีผู้ร่วมอุดมการณ์เข้ามาแยะนะครับ ขอเสียงโหวดครับ

21. ton_altis

55
    0
    6
    ผมก็เห็นด้วยนะ วันว่างๆ หาสถานที่ที่แดดร่มลมตกจะดีมาก

22. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    เปลี่ยนบ้างก้อดีครับไปปลั้มเปื่อแล้ว .. *ไม่ค่อยได้เข้าเลดซิ่งเว็บเลย ไปไหนกันเวะบอกนัยเฟสด้วนเน้อ*

>>>> http://www.facebook.com/drift.ferent

23. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    สบายดีมั้ยครับทุกคน

24. 'อย่างนั้นขอเสียงโหวดกันเลยครับเอาเป็นว่านัดแรกที่ใหม่ชาวฝั่งธน เจอกันวันอาทิตย์ที่4 กันยา 54 เลยดีมั๊ยครับขอเป็นตั้งแต่บ่าย3โมงไปแล้วดีมั๊ยครับ ถ้ายังไงลงชื่อกันก่อนเลยครับ
    1.ผมชื่อกีอบครับ ke20

25. maggapun

maggapun New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมชื่อ ภา บ้านก็อยู่แถวฝั่งธนเหมือนกัน แต่ตอนนี้มาเรียนที่นครปฐมครับยังไงก็แจ้งข่าวกันเรื่อยๆนะครับ 081-431-5102 ขับ ke 30 ครับ....

26. ไม่มีใครอยู่บ้านนี้แล้วเหรอครับ ฝังธนมันไม่น่าอยู่หรือไงน้าเลยไปที่อื่นกันหมด ผมว่าจะไปร่วมวงด้วยซักครั้งแต่ทำไมไม่เห็นมีการแจ้งกำหนอการกันแต่ละเดือนเลยครับ ไม่มีผู้ประสานงานแน่แน่เลย ผมว่าถึงจะเป็นกลุ่มเล็กๆแต่ก็น่าจะมีผู้คอยประสานงานดำเนินการเรื่องอะไรต่ออะไรบ้างก็ดีนะครับ ไม่อย่างนั้นคงรวมตัวกันไม่ติดแน่ๆเลย อยากให้ช่าวฝั่งธนมารวมตัวกันแยะๆจัง และต่อไปข้างหน้าเราอาจจะได้มีการจัดกิจกรรมอะไรดีๆเข้ามาเสริมบ้างก็ดีนะครับ
    เจ้าของกระทู้คิดเห็นประการณ์ไดบ้างครับ
    ผมชื่อ ก๊อบ อยู่วอยเพชรเกษม81ครับ เบอร์ติดต่อ 0858480732

27. YED HODE

YED HODE New Member Privilege

43
    0
    0
    ชาวฝั่งธนมาตอบกันหน่อยเร็ว ว่างๆจะขอไปบ้าง

28. เคอีเจ็ดสิบ กระทุ่มแบน

สนามหลวงสองเหรอครับ ถ้าว่างจะแวะไป ว่าแต่จะจอดตรงกันตรงไหนเหรอครับ เพราะที่เคยๆไปหาที่จอดยากมากๆ คนเยอะรถเยอะ

29. หาที่ประจำกันก็ดีนะครับ

ฝั่งธนๆครับ ลงเสียงกันหน่อย รถเดิมๆ รถไม่สวย รถไม่ได้แต่ง ไม่ต้องอายครับมารวมกันได้ครับ แค่ใจรักในการขับเคอีก็พอครับ

30. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ศุกร์ เจอกันครับ *ฝนตกก้อจะไป อิอิ+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้