Meeting KE ฝั่งธนบ้างมั้ยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 15 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปกันที่ไหนครับ ปั๊ม ปตท. วงแหวนเหรอครับ กี่ทุ่มครับ

1. keeplethouse

keeplethouse New Member Member

5
    0
    0
    รถเข้าอู่ อดไปอ่ะ

2. ไปด้วยไปด้วย

ke 20 สีแดง(น้องใหม่ แต่รถไม่ใหม่) ไปด้วยครับ ผมจะไปซัก2ทุ่มนะครับ ปั๊ม ปตท. ฝั่งมุ่งหน้าไปทางthe mall บางแคใช่มั๊ยครับ ที่ในปั๊มจะมี s&p และก็ธนาคารไทยพาณิชย์ใช่มั๊ยครับ

3. car4n

car4n New Member Member

75
    0
    0
    ขอเข้ารวมด้วยคนครับ แต่คงไปไม่ได้มานไกลจัง

4. ton_altis

ton_altis Member Member

55
    0
    6
    น้ำท่วมทั้งโซน คงเว้นไปก่อนมั้งนะ สำหรับเดือน พ.ย.นี้

5. ton_altis

55
    0
    6
    วันนี้ว่าไงกันครับ ไปไม๊

6. chior23554

chior23554 New Member Member

5
    0
    0
    ป๊อป ke 30 บางบอนครับ เล่นมา 3 ปี แล้วยังไม่เคยไปมิ้ตติ้งกะเค้าเลยครับ มีรวมพลกันใกล้ๆบ้างป่าว ^ ^

7. BurnShell

BurnShell New Member Member

1
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับ...ผมอยู่ สาย 4 ครับ...จะคอยติดตามข่าว..

8. hanuu

hanuu New Member Member

15
    0
    0
    หายไปไหนกันหมดครับ เพื่อนๆฝั่งธน คุณโอ๊ต ออกมาชี้แจงด่วนครับ ผมเบิร์ด จำได้มั้ยครับตอนนี้รถจะเสร็จแล้ว หวังว่าคงได้เจอกันน่ะครับ แล้วตอนนี้ยังมี Meeting กันอยู่มัยครับยังไงออกมาบอกข่าวกันบ้างน่ะครับ

9. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    มีอีกทีกันวันไหนครับพี่ๆ

10. OatTrasH

211
    0
    0
    ไปแอบทำรถมาหรอคร้าบผม

11. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    สัมผัสบรรยากาศอบอุ่นเป็นกันเองจากพี่น้อง Retro Car Club
    ได้ทุกวันเสาร์หน้าลานพระบรมรูปทรงม้า สุดถนนราชดำเนิน
    สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Retro Car Thailand | Facebook
    มาร่วมเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัว Retro Car Club คลับของคนรักรถยนต์เรโทร & คลาสสิค

Retro Car Thailand | Facebook

12. OatTrasH

211
    0
    0
    เดือนนี้เจอกันครับพี่น้อง

13. art-mike

art-mike New Member Member

21
    0
    1
    รบกวนแจ้ง วัน-เวลาด้วยครับ จากเด็กใหม่

14. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    คิดถึงบ้านนี้เหลือเกิน อยากกลับมาเล่น DX อีก ฮือๆ

- - - Updated - - -

คิดถึงบ้านนี้เหลือเกิน อยากกลับมาเล่น DX อีก ฮือๆ

15. ton_altis

55
    0
    6
    สมาชิกหายหมด ต้องโทษเจ้าของกระทู้คนเดียว 5555

- - - Updated - - -

สมาชิกหายหมด ต้องโทษเจ้าของกระทู้คนเดียว 5555

16. pui_ep71

pui_ep71 New Member Member

26
    0
    0
    ผมว่าจะเข้ามาแจมบ้างหายหมดแล้งหรอ
    ผมปุ๋ยครับ อยู่หาดใหญ่ ใช้ KE70

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้