เข็มไมล์ความเร็ว+เลขวัดระยะทาง ไม่ทำงานของ e30 ช่วยที่ครับ

การสนทนาใน 'E30 Club' เริ่มโดย PEPSI2509, 29 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PEPSI2509

PEPSI2509 New Member Member

6
    0
    0
    ผมใช้เจ้า e30 ว่าง SR20 DET ฝาดำ มา 5ปี ไม่มีปัญหาไดๆๆ พอเข้าปีที่ 6 เข็มไมล์ความเร็ว+เลขวัดระยะทาง ไม่ทำงาน ผมเลยฝากเพื่อนที่เค้าทำงานทางด้านฝ่าซาก e30 โดยตรงมาจากทาง ยี่ปุ่นเลย สภาพ90 สวยมากๆๆได้มา 1 ตัว ผมเลยเอาไปใส่แทนอันเดิม มันก็ไม่ทำงาน ใครเคยเป็น รบกวนช่วยผมที่ ต้องทำยังไง หรือว่านะนำอู่ที่ตรวจเซ็คเฉพาะเรือนไมล์ระบบไฟเก่งๆๆ ที่ไว้ใจได้ ราคาไม่แพงเวอร์ๆๆ ผมอยู่ ก.ท.ม. ขอบคุณครับ

2. Power By NAT

Power By NAT New Member Member

8
    0
    0
    ///Power By NAT โทร.08-12345-069
    ผมเคยเช็คระบบไฟให้ลูกค้า E30 SR20DE เป็นเหมือนที่คุณว่าละครับ มาที่อู่ได้ครับ
    อื่นๆโทรมาถามครับอู่อยู่นวลจันทร์ ปากทางออกนวมินทร์ก่อนถึงคาร์ฟูนวมินทร์ ซอย (ต.ร.อ.) เพิ่มพูนธานี เข้าซอยไป 20 เมตรอู่อยู่ขวามือ รับซ่อม วางเครื่องใหม่งานดัดแปลงติดตั้งทุกชนิดครับ ของแต่ง อะไหล่เก่า-ใหม่ BMW E30 หลายรายการ

3. PEPSI2509

PEPSI2509 New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ ไว้ผมว่างๆๆเจอกัน จะแวะเข้าไปให้ตรวจเช็คครับ เอ....แต่เรื่องราคาค่าซ้อม+ค่าแรง
    แพงมั้ย ช่วงนี้กระเป๋าแห้งเพราะ ธุระกิจไม่คล่องตัวเลย ชื่ออู่รายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้