จะหาซื้อรถบังคับแถวรามอินทราได้ที่ไหน

การสนทนาใน 'R/C' เริ่มโดย Tlezaracing, 2 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tlezaracing

Tlezaracing New Member Member

14
    0
    0
    ผมอยู่แถวๆรามอินทราอ่ะครับ แล้วอยากเล่นมากไม่รุจะหาซื้อที่ไหน ที่รู้อยู่ก็มีลานจอดรถด้านหลังแฟนชั่นไอส์แลนด์ แต่ผมไปไม่ถูกอ่ะครับไอตรงด้านหลังเนี่ย ยังไงก็รบกวนพี่ๆบอกรายละเอียดหน่อยนะครับ
    ปล. อยากเล่นจริงๆครับ ผู้รู้ช่วยกรุณาตอบเยอะๆๆนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

2. aifz`|mP|2eZa

aifz`|mP|2eZa New Member VIP

132
    4
    0
    ผมอยู่แถวแฟชั่นเหมือนกันคับ
    ไม่ทราบต้องการรถบังคับประเภทไหนคับ
    แต่ลานจอดรถหลังแฟชั่นเค้าเลิกไปนานละคับ

3. Tlezaracing

14
    0
    0
    เอาประเภทรถดริฟต์อ่ะครับ เปงรถบังคับไฟฟ้าครับผม ช่วยหน่อยคับงบถูกๆไม่เกิน 7000 อ่ะครับ มีไหมครับ

4. pongfish360

pongfish360 New Member Member

374
    6
    0
    เยอะแยะคับไม่เกิน7000

ถ้าเป็นรถจีน
    TC-03 1600
    post5 2200-2400 สปีดแยก

ถ้าทามิย่าถูกสุดเหงมี 3800+ แต่ไม่มีที่บังคับ เชอรโว

HPI ก็9000+

ปล.ราคาสะพานเหล็กนะ

5. Sweet-14

Sweet-14 New Member VIP

5
    0
    0
    ร้านที่คุณหมายถึง ย้ายไปอยู่ประดิพัท ซ.21 นานแล้วครับ ถ้าสนใจจริง ๆ ลองขับรถเลยมาอีกหน่อยแถว ๆ รัชดา ซ.36 ดูสิครับ น่าจะได้ข้อมูลสำหรับการตัดสินใจเพิ่มขึ้นอีกเยอะ :)

6. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    RCS เหรอคับพี่ปริน อิอิ

7. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    สงสายท่าางจาเปงซอยเสือใหญ่ RCS ของพี่ตู่อะครับ

8. gob_fat

gob_fat New Member Member

271
    2
    0
  9. oua_bkk

oua_bkk Guest

0
    0
    0
    มีอยู่ร้านหนึ่งตรง กม.6 ขาไปหลักสี่ ก่อนถึงป้ายรถเมลย์ ก่อนถึงปั้ม esso ลองไปดูซิ

10. Tlezaracing

14
    0
    0
    ขอบคุนทุกคนมากคับ ไม่ได้เข้ามาดูหลายเดือนเลย -*- มีคำแนะนำเยอะแยะ ต้องขอบคุนจิงๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้