Power Up SR20 Ty[e30] SRC For TAM[cef] SRC

การสนทนาใน 'SRC Club' เริ่มโดย JZA80DriftDancer, 24 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    พี่ตั้ม น้องตี้ได้รับเทียบเชิญ ขอแก้ตัว เลยได้ส่งรูป มาปั่นป่วน ท่านพี่ ตั้ม ก่อน อิอิ

รูป แรก เครื่อง ตอนนู้น ที่เราวิ่งกาน

รูปต่อมาคือ รูปเครื่อง ตอนนี้ อิอิ

ปล แซวกาน ขำๆ นะพี่ หนุกหนานๆ เราชาว SRC ด้วยกาน

ปล 2 ไม่แน่ใจว่า TUNE ทันมั้ยแต่จะรีบให้เร็วที่สุดครับพี่ ตั้ม คริคริ

ปล3 รูปทำให้มอง ยากๆ พี่ตั้มจะได้ ไม่เห็น อิอิอิอิอิอิ :D :D :D :D :p :p :p :p

2. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    แถมๆ พี่ตั้ม Yaris ก็จะ ติด SRC นะพี่ พี่ตั้มวันนั้นที่เราเจอกานที่ บางนา ที่ผมไปดูล้ออะ

กลับมานอนไม่หลับ โทรไปถาม น้อง BuAY ว่าจะเอาดีมั้ย ล้อ S1

ก็เลยตกลงว่าเอา เลยกลับไปอีกวัน ที่บางนา ไป 2 วัน หมด ตูดเลยพี่

ผลงานออกมาแบบนี้ อิอิ

หน้า 7 หลัง 8 + ยาง RE01R หมดตั๋ว ปายเลย

3. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    โอวววว 06 20g ป้ายดำด้วย โหดดี แฮะ ว่างๆ เอามาโชว์พี่ บ้างนะคับ
    ยาริสล้อสวยดี
    ตั้ม ไป ซิ่งเมื่อไหร่บอกด้วยนะ จะไปดูคับ

4. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    เอา แล้ว น้อง เรา ขยับ STEP ไ ป อีก

แล้ว พี่ จะ ทัน มั้ย เนี้ยย

สงสัย hi บูส แน่ เดี๋ยว แก้ มือ ไม่ สำเร็จ :D

5. JZA80DriftDancer

1,029
    53
    0
    อิอิขยับ ให้ SRC ของเราจะได้สู้เขาได้ไงคร้าบบบ จะได้ไม่น้อยหน้าไงอิอิ:D :D

6. t 3 e z

t 3 e z New Member Member

718
    1
    0
    สงสัย จะ ต้องปล่อยให้ วิ่งคนเดียวแล้ว 555

เพราะตามไม่ทัน อิอิ วันไหนไปวิ่งบอกด้วยนะตี้ จาตามไปดูด้วยคน อิอิ

7. ตั้มSRC

ตั้มSRC New Member Moderator VIP

890
    17
    0
    เอา น่า เดี๋ยว วิ่ง วันไหน มันส์ แน่55

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ซุ่มกันใหญ่เลย จะตามครายทันล่ะเนี่ย

9. ตั้มSRC

890
    17
    0
    หายไป นาน เลย แอบ ไป ไหน มาอ่ะครับ

10. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    เลี้ยงแมวอ่ะ + แอบซุ่มสเต็ปสวยก่อน เรื่องแรงพักแปปนึงค้าบ น้ำมันแพงขึ้นทู๊กกวัน

11. อุ้ม Bay Lagoon

อุ้ม Bay Lagoon New Member VIP

39
    1
    0
    โชว์หย่ายเลย ผมไม่มีอะไรจะโชว์เรยอ่า รถผมมันไม่แรง T_T"

12. ตั้มSRC

890
    17
    0
    แหมๆๆๆๆๆๆๆ ซุ่ม นะ เรา :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้