### มิตติ้ง 2553 ###

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 5 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอสวัสดีปีใหม่ 2553 ทุกท่านครับ

ขอให้มีความสุข คิดหวังสิ่งใดขอให้สมปรารถนา ทุกอย่าง

ขอให้ไม่เจ็บ ไม่จน นะครับ

- - - - - เลยขอโอกาสนี้ ถามพี่น้องทุกท่านว่า เราจะมิตติ้งกันซักที ดีไหมครับ

ขอเป็นเดือน กุมภาพันธ์ ต้นเดือน สะดวกกันไหมครับ หรือใครสะดวกวันไหน ลองเสนอมาครับ

ไม่ได้พบปะกันนานมากแล้ว ขอเจอกันต้อนรับปี 2553 หน่อยนะครับ - - - - - -

ปล. ลองเสนอกันดูครับ..................:)........................:)............................:)

2. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    อ่า...ดีคับดี ไม่ได้พบหน้ากันตั้งนาน 0.0
    วันเสาร์ แรก รึ เสาร์ สองดีครับ ^^

3. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ พี่เป้

วันเสาร์ หรือ วันอาทิตย์ ไหนก็ลองว่ามาดูครับ

ถ้าว่างจากงาน ไม่ได้เข้าเวร จะรีบไปให้ทันใด

4. PhoenixGT

420
    2
    0
    ง่า...สมาชิกหายไปไหนหมด

5. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    ไปวัน ไหน กันหว่า

6. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    วันไหนโทรบอกพี่ด้วยก้อแล้วกัน

7. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    จัดไปครับ ที่ไหนเมื่อไหร่ เด่วหลวงจัดหั้ย อิอิ

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เอ้า.....................สมาชิกเข้ามาให้ความเห็นกันหน่อยครับ

จะเอาอย่างงัยกันดีครับ .........กลัวขับรถไปแล้วสรุปไม่เจอใคร แล้วเสียความรู้สึกครับ

ลองโหวตวันมาเลยครับ อยากเจอกันวันไหนดี เสาร์ที่เท่าไหร่ดี..................!!

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปครับที่ไหน เวลาไดว่ามาเลยครับพี่ๆ

10. PhoenixGT

420
    2
    0
    เอาเป็น เสาร์แรกดีมั้ยครับ

วันเสาร์ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2553

ทุกคนว่างัยกันดีครับ ^^

11. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ได้ข่าว แว่ว ๆ ว่าท่านพี่เป้ อยาก พบปะกับ พี่น้องชาว เต็ปเอ๊า เหรอ ครับ พี่ อิอิ .........

เสาร์ ไหน ว่าง ๆ ไปบ้านอ๊อดกัน ไม๊ คร๊าบบบบบบบบบบบบ เหอ ๆ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ไปถึงถิ่น ผมก็โดนย้ำเละซิคร้าบ...................พี่นะ

วันนั้น ..........เล่นตาอ๊อดไว้แยะด้วย....................อิ............อิ

ปล. วันที่ 6 กพ. ว่างัยคร้าบ................สนใจไหม............คร้าบ............ขอเสียงหน่อย...............พี่น้อง...........!!

13. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    วันที่ 6 โอมทำงานอะครับ

23.00 น. อ่ะ

ไม่ทราบว่าจะนัดกันที่ไหนครับ

จะได้วางแผนเดินทางมาทำงานสุวรรณภูมิ ถูกครับ

14. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เอาไงๆๆๆๆ ลองดูกันครับ อิอิ

15. PhoenixGT

420
    2
    0
    เอ่อ...ใกล้วันแล้วนะครับ ตกลงจะเสาร์นี้ หรือ เสาร์หน้ากันดีค๊าบบ ช่วยออกความเห็นกันหน่อยจร้าาา ^^

16. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แง่ว พึ่งมาเห็น

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เงียบกันเหลือเกินครับ ซักนี้ผมเข้ากทม. ทุกวันเลย

แต่เท่าที่ดูแล้วผมว่าจัดแล้วเงียบแน่นอนเลย

เอางี้ล่ะกันครับ ใครว่างวันที่ 27/2/2553 ก็ขอเชิญที่บางแสนล่ะกันครับ ตั้งแต่ 19.30 -06.00 น.

ผมจะจัด อาหารทะเล เหล้า เครื่องดื่ม ไว้รอรับ ถ้าใครว่างก็ขอเชิญ งานนี้ไม่มีเหงาแน่นอน....รับประกัน.......!!

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไป แน่ นอน คับ อิอิ

19. PhoenixGT

420
    2
    0
    อาจได้ไป อิอิๆ ^^

20. J.SHOW

J.SHOW New Member Member

11
    0
    0
    ..สวัสดีคับp.เป้จำกานได้เปล่าคับ ผมตั้มคับขับตาด้าวางjที่อยู่สุ1000อะคับ

แต่ตอนนี้อยู่เชียงรายได้2ปีแล้ว เลยไม่ได้ไปมิตติ้งกับพวกppเลยคับ..

แต่ประมาณมีนาจะย้ายกลับแล้ว จะไปมิตติ้งด้วยคับ..จะได้เจอสาวกกระบะ:):)

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    จำได้ครับ ตั้ม....แหม่.....รถสวยๆ ใครจะจำไม่ได้...อิ.....อิ

ข่าวสารเรื่อง................มิตติ้ง........ตามได้ในบอร์ดนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้