Sigma เซี้ยนเบริน์

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 12 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เบริน์ไปเบริน์มาพอจะกลับบ้านกระเป๋าสะตังหายสะงั้น ซวย รับปีใหม่เลยคับผม เศร้า! :(

2. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    ได้อย่าง เสียอย่างครับ

3. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    เผายางเล่นไปเรื่อยนะเรา

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เรื่อยคับๆ :cool:

5. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    เมาแล้วค่อยมันส์ ใช่ไหมครับพี่น้อง

6. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เมาแล้วค่อยมันส์ หุหุ

เคยครั้งนึงคับ กินเมามามากๆ เลยขับรถจะโชร์ออฟเพื่อนๆ ดึงเบรกมือโยมโค้งมาทั้งลําคับ ดึงเบรกมือขึ้นเเต่เอาลงไม่ได้คับเพราะเมา คิดเอานะคับ!!

รถสไลร์ไปยาวเลยดีนะ ถนนมันกว้าง คนเเถวนั้นยืนดูกันตรึมคับเค้าตกใจกัน เหอะๆ

เมาไม่ขับดีกว่าคับ

7. Small_Torque

49
    0
    0
    มันเจ๋งจริงๆนะรถรุ่นนี้ ทำอะไรพิเรนทร์ๆได้หลายอย่างเหมือนกัน

8. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อิอิ ใช่เลยคับ มันเจ๋งจริง!

9. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    จ๊าดดดดดดดไปคร้าฟฟฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้