ถามเรื่องลิ้นหน้า86คร้าบ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย KanoonNoi, 14 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KanoonNoi

KanoonNoi New Member Member

25
    0
    0
    ลิ้นหน้าแบบในรูปต่อเพิ่มลงมาจากกันชน type3 หรือป่าวครับ:rolleyes:

2. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    จริงๆแล้ว type3 จะเป็นรุ่นที่ไม่มีลิ้นครับ

ที่เห็นในรูปจะเป็นการเอาลิ้นของ type1 มาใส่ครับ

บังเอิญว่าสวย ลงตัว เลยเป็นทีนิยมครับ อิอิ

อยากได้มั๊ยล่ะครับ................อิอิ

3. KanoonNoi

KanoonNoi New Member Member

25
    0
    0
    สนครับ แต่ราคาเท่าไหร่อ่ะ :p

4. my86

my86 New Member Moderator

1,199
    3
    0
    ตามนั้นจ้าาา ....... pm นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้