เรื่องสีส้ม

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย James_Chonburi, 16 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. James_Chonburi

James_Chonburi New Member Member

8
    0
    0
    พอดีผมจะทำสีรถใหม่ (jzzz ge) อาทิตย์หน้าก็จะเข้าอู่แระ แต่ติดเรื่องสี คือหาเบอร์สีส้มในกูเกิ้ล แต่มานไม่บอกเบอร์สี มีแต่รูปอย่างเดียว ไม่รู้เบอร์สีเลย มีใครพอจะทราบ ช่วยแนะนำว่าหาเบอร์สีได้ที่ไหน(รูปพร้อมเบอร์สี)
    ผมทีครับ หาเบอร์สีไม่ได้จริงๆ ขอสีส้มล้วนๆเลยนะครับ

ตัดสินใจอยู่ว่าจะเอาเหลืองอีโวเก้าy12 กะ สีส้ม??? ดูสีเหลืองมาแระ ขาดสีส้มช่วยในกานตัดสินใจคับ

ของคุงคับ

2. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    รอฟังเหมือนกันคับ ผมก็จาทำ แต่ให้มีคนทำให้ดูก่อนดีกว่า ผมชอบ สมกับดขียวอ่าคับ ฟ้า อีกอัน

3. James_Chonburi

James_Chonburi New Member Member

8
    0
    0
    ได้แล้วครับ กวนสีเองเลย อิอิ

4. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ได้แล้วมาโชด้วยน้าคับ ขอบคุณ

5. ^NUT_FIT_KK^

2,369
    4
    0
    ผมก็ทำแล้วคับ

เสร็จแล้วเด๋ว ถ่ายมาลงคับ

6. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    สีผสมนี่ละคับตรงใจสุดละ

ผมก้อผสมโดยเอาส้มสัมโบแบบต้นแบบอะ

5555

7. ^NUT_FIT_KK^

2,369
    4
    0
    คับผมสวยมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้