รูป คอลัมม์ ทริป เชียงใหม่ - ปาย ของ PCX ครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Poomee, 22 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Poomee

Poomee New Member Member

34
    0
    0
    เห็นมาจากอีกเวปที่เพื่อนส่งมาครับ เลยเอามากฝาก รู้สึกเป็นทริปเล็กๆ ที่เชิญแขก คนดัง ส่วนหนึ่ง
    ไปร่วมทดสอบ PCX เมื่อสักพักนึงมาแล้ว แล้วก็เหมือนเป็นคอลัมม์ ฉลอง หนังสือเล่มนั้น ด้วยน่ะครับ

(น่าจะมีบางท่านเคยเห็น หรือได้ยินข่าวมาบ้างแล้ว )
    เอามาฝากครับ ใครสนใจอ่านก็ คลิ๊กที่รุป
    ไปดูรุปใหญ่ได้นะครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

ปล. ถ้าตัวหนังสือเล็กไปหน่อย หรือรูปเล็กไป ก็ขอโทษด้วยครับ พอดี เซฟมามันก็เท่านี้แล้วน่ะครับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ยังไม่เคยเห็นคครับ ขอบคุณๆ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ขอบคุณครับ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แหม น่าจะมี กทม ปายบ้าง จะได้ทดสอบรถไปเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้