K20a ฝาดำ auto 2.0 ขอความเห็นหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป7477, 15 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    แบบว่า เครื่องสตารไม่ติด จอดนาน 2 เดือนแบ็ตหมด พ่วงแบ็ตก็แล้ว ให้ช่างเช็ค ช่างบอกว่า เป็นที่กล่อง ผมก็งงๆ ไม่รู้ราคากล่องเท่าไหร่ หรือว่า จะขายเครื่องทิ้งดีครับ เพราะเครื่องที่ผมได้มา ไม่มีเลขครับ หรือซ่อมกล่อง หรือ ......... ขอความเห็นด้วยครับ เครื่องวางอยู่ใน es ครับ

1. ES..มอมแมม

ES..มอมแมม New Member Member

113
    2
    0
    เครื่องที่ได้มาไม่มีกล่องมาด้วยเหรอครับ...ถ้ามีลองสับกล่องดูถ้าหายเป็นที่กล่องหรือลองหากล่องมาเสียบดูก่อนก็ช่างบอกกล่องพังไม่ใช่เหรอ

2. JainStream

JainStream New Member Member

42
    1
    0
    ศูนย์รับ ซ่อม กล่องควบคุมหัวฉีดรถยนต์ ECU

บริการซ่อมกล่องควบคุม หัวฉีดรถยนต์ (ECU),

บริการซ่อมกล่องเกียร์และอุปกรณ์อีเลคโทรนิคส์ ยานยนต์ Toyota , Honda , Nissan,Mitsubishi,Mazda,Suzuki,Hyundai Benz(C220 E220) BMW Volvo Peugeot Ford ฯลฯ โดยช่างที่มีประสบการณ์เกือบ20ปี ให้บริการด้วยอะไหล่แท้ และราคาเป็นกันเอง ทางร้านยังมีกล่อง ECU มือสองสภาพดีหลายรุ่นกว่า 500 กล่องจำหน่าย

-สำหรับ ท่านเจ้าของรถ NISSAN SUNNY NEO และ CEFILO A33 ที่หาร้านซ่อมกล่อง ECU ไม่ได้ โปรดโทรปรึกษาเรา เรามีทางออกให้ท่าน

-สำหรับท่านที่อยู่ต่าง จังหวัดสามารถส่งซ่อมทางไปรษณีย์

ติดต่อสอบถามได้ที่

อรัญอี เลคโทรนิคส์

190 ซอยจินดาถวิล ถนนสี่พระยา บางรัก กรุงเทพฯ 15000

โทร: 02-2335180 , 02-6330058 แฟกซ์ : 02-6333588

มือถือ: 01-6161940 คุณอรัญ

e-mail: [email protected]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้