เรื่อง Sticker NV Club Thailand เปิดจองแล้ว โพสจองได้เลย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nissan Y10 Thailand, 28 กุมภาพันธ์ 2010

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >

นี่ยังดีนะครับที่เสี่ยแจ๊คงดตัดแบบ.....ชั่วคราว นี่ถ้างดตัดแบบ.......ค้างคืน นี่แย่แน่ๆครับจริงไหมป๋า อ็อดๆๆ อิอิอิอิ

ข้อ 9 ครับ ผมจะเข้าข่ายไหมหนิ

1. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    55555

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    กระจกหน้าแตกอ่ะครับ...ว่าจะสั่งใหม่อีกสักชุดครับ

3. taxi39

taxi39 New Member Member

284
    0
    0
    เปิดจองเเล้วหรอครับพี่แจ๊ค

แต่ผมยังไม่ได้หมายเลขสมาชิกเลย

ทำไงดี.......................

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    จะ รีบ อัพ เดท ให้ ครับ ผม :D

5. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ท่านสามารถ แจ้งสั่งตัดได้ที่นี่ครับ
    Link นี้เท่านั้นนะครับ

http://nvclub.thai-forum.net/forum-f1/topic-t257.htm#4297

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้