ทำไมหนอ?

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย yj, 10 มีนาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ตอบง่ายๆ

คนดูจะไม่สนุกเท่าคนขับ ใครไม่เคยลองก็จะนึกว่ามันไม่เห็นมันเลย ขับอยู่คันเดียว

2. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ตอบง่ายๆ

คนดูจะไม่สนุกเท่าคนขับ ใครไม่เคยลองก็จะนึกว่ามันไม่เห็นมันเลย ขับอยู่คันเดียว

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    น่าจะชวนคนดูมานั่งด้วยใช่ไมคับไอ้นิค...................ควรจะเป็นผู้หญิงนะในกรณีนี้(ห้ามเอาเมียน้อยมานะ)อิอิ

4. nick_oversize

445
    9
    0
    รถ opel corsa อายุ 15 ปี เครื่อง 2000 cc แต่แรงม้าผมแค่ 115... มันหารุ่นลงไม่ได้ครับ รถรุ่นเก่าๆ หลายๆตัวก็ เป็น 1600-1800 cc ต้องมาฟาดฟันกับ 2000 cc ของ รุ่นที่ไม่ใช่มือใหม่ เวลามันต่างกัน มาก ขนาดที่ สนามผม วิ่ง 40 วิ เขาวิ่งกัน 35 เลย เครื่อง b20 b18 b16 d15 กันทั้งนั้นแรงม้ามัน เกิน 150 กันทั้งนั้น รถเครื่องบ้านๆจาเอาอะไรไปสู้ครับ ถ้าไม่ใช้ให้เทพมาขับ ไม่ลองเปิดรุ่น รถบ้านไม่โมดิฟาย ไม่เกิน กี่ cc ก็ว่ากันไป(หรือจะจำกัดที่แรงม้าจากโรงงานก็ได้) ไม่วีเทค(พวกเทครถบ้านไม่เป็นไรครับ) เพื่อ ให้ คนที่มีรถบ้านๆ อยากสนุกมาลงได้บ้างครับ รถคันเดียว ยางชุดเดียว ใช้มันทั้งทำงาน ทั้ง ลงสนาม ทั้งไปเที่ยว ลองไปดูเวลาของรถผมที่วิ่งกันกับพวก กลุ่ม โชว์รูม ก็ไม่ได้ต่างกันมากครับ ผมช้ากว่าด้วย ไม่ได้ได้เปลี่ยบจาก cc ที่มากกว่า เลยเพราะว่าเป็นรถเก่า

ชอบตรงที่บอกว่า อยากให้มีรุ่นรถบ้านๆนี่แหละ

5. nick_oversize

445
    9
    0
    ถูกครับไอ้วา

ก็จะเมียน้อยเมียมากก็เมียเหมือนกันแหละครับไอ้วา ทำยังกับแกมีคนเดียว

6. 3d-top1

767
    3
    0
    มีคนเดียว.....................................ยากมีบ้างแต่ใจมันทำไม่ได้นะ(ก็คนมันรักครอบครัว)..อิอิ

7. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    (ขอโทษคับที่..) ถุย

8. 3d-top1

767
    3
    0
    สู้ไม่ได้มันมาทั้ง....................พี่ทั้งน้องเลย(คนรักครอบครัว)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้