[+กำหนดการและรับสมัคร Racing Training Course+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 11 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0

2. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ขอให้พี่น้องเพื่อนฝูงร่วมกิจกรรมกานเยอะ ๆน้องวาจาได้มีกำลังใจจัดกิจกรรมดีๆแบบนี้มานำเสนออีกบ่อยๆ

เพราะคราวหน้าเราจะไม่พลาดดดดดดดดดดดด

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

คุณจ๊อยคะ วาไม่ได้รับ E-mail เลยคะ รบกวนตรวจสอบว่าส่งถูกE-mail หรือป่าว

4. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ได้รับ E-mail เรียบร้อยคะ และตอบกลับแล้วเช่นกัน ขอบคุณคะ

5. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

6. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอบคุณคะ ตอนนี้ก็สมัครกันประมาณ 70% แล้วคะ อีกไม่กี่คันก็เต็มแล้วคะพี่

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:31:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:31:16 ----------

ขอบคุณคะ ตอนนี้ก็สมัครกันประมาณ 70% แล้วคะ อีกไม่กี่คันก็เต็มแล้วคะพี่

7. kogolo

kogolo New Member Member

47
    0
    0
    กิจกรรมดีๆ.....ครับ น่าเสียดายจัง.......

8. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    เสียดายจัง กลับไทย 14 มิย
    อดเรย กิจกรรมดีๆ
    เปนกำลังใจให้พี่วาจัดกิจกรรมดีๆต่อไปคร้าบ

9. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    กลับ ไทย 14 มิย

กลับไทย คืออะไีีรอะ

10. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    อ่อ ตั้มมาเรียนโทต่อ ที่่ออส คับ
    พอดีช่วงนั้นปิดเทอม เรยกลับไปเดือนนึง

11. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - เดียวผมลองชวนคุณแบงค์ด้วยนะครับ พักนี้หายหน้าไปจากคลับsi เลย

12. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไม่ทราบคุณแบงค์ไหนคะ ถ้าจะสมัครรบกวนด่วนนิดนึงนะคะ มันจะเต็มแล้วคะ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ส่งรายละเอียด ไปแล้วนะจ๊ะ

14. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ได้รับเรียบร้อยคะพี่

15. Beehotel

Beehotel New Member Member

53
    0
    0
    ขอบคุณ วา ที่อุตสาห์ชวน แต่งานนี้ขอบายก่อน ช่วงนี้งานยุ่งจริง ๆ

16. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ไม่เป็นไรคะ ยินดี

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:17:44 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:17:35 ----------

ไม่เป็นไรคะ ยินดี

17. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    ไปด้วยคัน แล้วเจอกัน ^^

18. rekcahs

rekcahs New Member Member

51
    1
    0
    ว่างมากขอไปด้วยอีก ซัก 5 คันได้มั๊ยคับ

19. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ปราโมทย์ ทิพยวงส์ คับ ทำงานที่บ้าน รายได้น้อย ความรับผิดชอบสูง ตัวไม่สูง ขาสั้น หลังยาว

เกิด 1980 เดือน 9 ปีวอก มาสมักคราบบบ

นี่เมลล์พี่ดิวใช่ไหมเนี้ย จับตัวคนส่งเมลล์ได้ละ เราก็ว่าใครส่งมานะแบบนี้

แบบนี้น้องวาทำลงทะเบียนไม่ได้อะคะพี่ดิว รบกวนนิดนึงน้าาาา เล่นเอาฮาอย่างเดียวเลยนะพี่ ฮาๆๆๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 22:47:18 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:46:59 ----------

ปราโมทย์ ทิพยวงส์ คับ ทำงานที่บ้าน รายได้น้อย ความรับผิดชอบสูง ตัวไม่สูง ขาสั้น หลังยาว

เกิด 1980 เดือน 9 ปีวอก มาสมักคราบบบ

นี่เมลล์พี่ดิวใช่ไหมเนี้ย จับตัวคนส่งเมลล์ได้ละ เราก็ว่าใครส่งมานะแบบนี้

แบบนี้น้องวาทำลงทะเบียนไม่ได้อะคะพี่ดิว รบกวนนิดนึงน้าาาา เล่นเอาฮาอย่างเดียวเลยนะพี่ ฮาๆๆๆ

20. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ยินดีคะ ถ้าสนใจจริงๆ กิจกรรมดีดีแบบนี้ก็รีบส่งเมลล์มาสมัครเลยคะ เวลาเหลือน้อยละ

21. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ไปด้วยคนนะครับ ส่งไปให้แล้วนะครับ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
    ตื่นเต้นๆๆๆๆๆครับ อิอิ

ปล.อยากรู้จังมีใครไปบ้าง ช่วยอัฟรายชื่อให้ดูหน่อยได้มั้ยครับ(เป็นความลับปะ)
    อัฟลงหัวข้อปกติได้ก็ยิ่งดีอะครับ จะได้กระตุ้นคนอื่นด้วยจะได้มีคนไปเยอะๆอะครับ ขอบคุณครับ

22. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    พี่วาเจอคนส่งเมล์แล้วหรอ 55+

ฮาาาาา

23. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ตอบ E-mail เรียบร้อยคะคุณแจ๊ค แล้วเจอกันวันที่ 6 มิถุนายน นะคะ

24. lek za

lek za New Member Member

27
    0
    0
    เจอกันนะคับ วันที่ 6 มิถุนายน 2553. คุงวาอย่าลืม แผนที่น้องเล็กนะ....อิอิ

25. The Answer

The Answer New Member Member

148
    2
    0
    เหลืออีกกี่ที่นั่งครับคุณวา

26. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    โอนตังไปแล้วนะครับ การสมัครก็คงจะสมบูรณ์แล้วอะ.....อิอิ ได้ไปชัวร์
    ที่เหลือก็รอ........เมื่อไหร่จะถึงวันที่หกน้าาาาาาาาาาาา.........นานจังอะ...แงแง

27. xikFmpN

xikFmpN New Member Moderator

416
    16
    0
    อออ เรื่องมันเป็นแบบนี้นี่เอง ทุกคน อย่าเอาแบบอย่างนะคับ ^^

28. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แจ๋วเลยน้องวา ไว้ถ้าว่างจะแวะไปดูนะค๊าบ หุหุ

29. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

แผนที่ส่งให้เรียบร้อยคะพี่เล็ก

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 06:20:02 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 06:19:03 ----------

ตอนนี้เหลือแค่ 2 ที่นั่งเท่านั้นคะ คุณพีใช่ไหมเนี้ย??

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 06:20:53 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 06:20:02 ----------

ได้รับเรียบร้อยคะ ขอบคุณคะคุณแจ็ค แล้วเจอกันวันที่ 6 มิถุนายนนะคะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 06:21:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 06:20:53 ----------

พี่ดิวคะ ส่งเมลล์มาให้น้องวาหน่อยคะ อย่าลืมใส่ชื่อภาษาอังกฤษด้วยนะคะ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 06:22:20 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 06:21:43 ----------

เรียนเชิญเลยคะพี่ เพื่อนๆ City Mania ว่างก็แวะมาชมได้นะคะ

30. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ใกล้ถึง วา โทรเตือนแบงค์หน่อยดิ

กลัวลืมไป !! ฮ่าๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้