ถามความเห็นเพื่อนๆคับ เรื่องแข่งจิมคาน่า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย superchamp, 27 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    มันเปลี่ยนไปแล้วครับ... แต่ว่างานหลัก all Northern เก็บคะแนนประจำปี คิดว่ายังมีอยุ่นะครับ ผมเองเดินทางตลอดเลยไม่ได้ตามข้อมุลใหม่ๆเลย...

2. kamolwat_t

kamolwat_t New Member Member

82
    2
    0
    มันเปลี่ยนไปแล้วครับ... แต่ว่างานหลัก all Northern เก็บคะแนนประจำปี คิดว่ายังมีอยุ่นะครับ ผมเองเดินทางตลอดเลยไม่ได้ตามข้อมุลใหม่ๆเลย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้