สวัสดีครับทุกคน.....หายไปนาน

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 406sR_SabA, 5 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    พี่ๆน้องๆ ชาวPg สบายดีกันไหมครับ:D
    หายไปนาน ไม่ว่างเข้ามาาเลย ตอนนี้ยังอยู่ญี่ปุ่นเหมือนเดิมครับ:p....เรียนหนักโคตร

มีข่าวมาแจ้งนิดหหน่อยครับ พอดีตอนนึ้ผมเปิดรับสั่งของจากญี่ปุ่น
    ใครอยากได้อะไร บอกได้นะครับ อะไหล่ ของแต่งทุกอยย่าง ทุกเวป ทุกสำนัก
    อย่างอื่นที่ไม่เกี่ยวกับรถก็รับนะครับ:D
    สำหรับชาวเปอโย เด๋วคิดราคาพิเศษให้ครับ

รายละเอียดเมลล์มาถามได้เลยครับ
    [email protected]

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    จบไวๆน๊ะ เพื่อนๆเปอร์โยคิดเสมองับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 10:01:48 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:01:33 ----------

จบไวๆน๊ะ เพื่อนๆเปอร์โยคิดถึงเสมองับ

3. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    สาหวัดีครับโภ ว่างๆๆก็ถ่ายรูปที่ญี่ปุ่นมาฝากด้วยเน้อ ดีๆๆเด่วว่าสั่ง dvd ซะหน่อย

4. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    หวัดดีคับโภ สบายดีน๊า ไม่ได้คุยกันเลย
    คุยแต่กับน้องโภละ ที่ชื่อ นิค อ่ะ
    ดูแลสุขภาพด้วยนะ

พี่หนุ่มครับ เปิดประเด็นคนแรกเลยนะคับ 555+
    ขอปั่นด้วยนะครับถ้า เอาเข้ามา ฮ่าฮ่า ล้อเล่นคับ

5. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    .........:cool::cool::cool:

...............อิอิ จำเราได้เปล่า โภ .....เรา หนึ่ง ที่ขับ 505 สีทองอ่ะ(แต่ขายไปแล้ว)

........................ไง ฝาก ดูๆ ชิ้นส่วน ของ vr4 หน่อยสิ ไรก็ได้ เห็นก็บอกด้วยนะ เหะๆ :cool::cool::cool:

6. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0

งั้นสงสัย โภ ต้องเตรียม vr4 ไว้ทั้งคันมั๊งครับ เพราะท่าทางอีตาคนนี้จะต้องใช้อีกหลายชิ้นอยู่

7. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    เอาตุ๊กตายางได้เปล่าอ่า เหอๆ

8. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    สั่ง DVD ครับ....................... ส่วนตุ๊กตายาง ราคา แพง มากมาย มะกล้า สั่ง อิอิ (เรามัน เบี้ย น้อย หอย น้อย)

9. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    ขอบคุณทุกคนนะครับ
    เรียนจบ ผมว่าจะเปิดบริษัทอยู่ที่นี่ต่ออะครับ:eek:

อะไหล่อยากได้อะไร บอกมาเลยครับ จะพยายามหาให้ครับ
    ส่วนของอย่างอืน ถ้ากล้าสั่งมา ก็จัดให้ครับ:cool:

10. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    555+
    สุโค้ยๆ
    กล้าสั่ง กล้าจัด เปงงะๆ
    จ๊อฟ จัดเลยเด่ะ 555+
    เอาไว้ผมมีทุนเยอะๆอยากสั่งของแต่งอ่าคับ อิอิ
    ขอให้เปิดกิจการเร็วๆ และขอให้รุ่งเรื่องค้าบคุงโภ

11. hanext

hanext New Member Member

23
    0
    0
    ดีคับพี่ๆๆ หายไปนานเลยคับ เก็บตังยังไม่ครบเลย จาทำใหม่และ รอถูกหวยอยู่คับ แล้วถ้าพี่พี่มีไปเที่ยวไหนกันชวนด้วยนะคับ

12. apachea

apachea New Member Member

247
    4
    0
    โภ หาเบาะให้ชุดดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้