รูปทริปบางแสน1/2+ทริปแดนเนรมิต+งานเมเจอร์/บริจาคอาหารสุนัข

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย god army, 4 มกราคม 2006

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    อ้าว................รูปไม่ขึ้น เอาใหม่ :p :p

2. tuche

307
    4
    0
    และรูปบรรดา ksr

โทดที รูปน้อยไปหน่อย :p :p :p

3. tuche

307
    4
    0
    บรรยากาศทั่วไปในงาน :) :) :)

4. tuche

307
    4
    0
    และสาว ๆ :p :p :p

5. tuche

307
    4
    0
    น่ารักป่ะ :D :D :D

6. tuche

307
    4
    0
    ต่อ ๆ ;) ;) ;)

7. tuche

307
    4
    0
    ต่อ ๆ ๆ ;) ;)

8. tuche

307
    4
    0
    มาดูบรรยากาศการวัดแรงโม้ เอ้ย.............แรงม้ากันดีก่า...........:D :D :D

หน้าตาของจอ วัดแรงม้า :eek: :eek:

และพวกบรรดาอยากรู้ แรงม้าตัวเอง :D :D

9. tuche

307
    4
    0
    จัดไปอีก................:D :D :D

10. tuche

307
    4
    0
    ต่อไป ZR คันแรงประจำคลับ :D :D :D

11. tuche

307
    4
    0
    เหนื่อยแระ ขอไปซัดมาม่าก่อนละกัน ไม่ว่ากันนะ :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มกราคม 2006
  12. tuche

307
    4
    0
    มาวัดแรงม้ากันต่อ ;) ;)

ZZ คันเดียวในค่ลับ :D

คิตตี้ตัวแสบ ม้าไม่ขึ้นครับ :eek: :eek: :eek:

ZX จากฝักปากน้ำครับ

13. tuche

307
    4
    0
    เอ้า................ขึ้นเขียง อิอิอิรถป๋มกั๊บ...............:p :p :p

และสาวกใหม่จากลาดพร้าวครับ :D :D :D

14. tuche

307
    4
    0
    ถ่ายรูปร่วมกับทีมงาน........เดย่า....ครับ :D :D :D

และวิศวกรจากประเทศ.........???? :eek: :eek: :eek:

15. tuche

307
    4
    0
    มาออกแรงกันหน่อยดีกว่า ;) ;) ;)

16. tuche

307
    4
    0
    พวกแรงเหลือเฟือ 555+ :D :D :D

17. tuche

307
    4
    0
    บรรดาสาวก KSR และพวกที่สนใจจะเป็นสาวก อิอิอิ

18. tuche

307
    4
    0
    ไหนดูสิ..............อืม .........ไม่มีทะเบียนเลยซักคัน

ไหนขอดูใบอนุญาติซิ ...............

ขี่มาจากไหนเนี่ย.......................

เอ่อ.........ป๋ม มาซื้อของแถวนี้เองครับ T T

อิอิอิ ล้อเล่นครับ พอดีพี่เค้าสนใจ อยากจะซื้อมาไว้ใช้บ้าง มันน่ารักดี ก็เลยเข้ามาถามอ่ะ

19. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    1.คันนี้ห้ามมุงเดี๋ยวตำรวจจับ(ม้าเยอะ ฮี่ๆ)
    2.รถใครหว่า
    3. F

20. jackkodomo

jackkodomo New Member Member

21
    1
    0
    มาแล้วจ้า รวมภาพทริปบางแสน

ก่อนอื่นต้องขอปรบมือให้กับทีมที่ชนะในการแข่งขันเล่นเกมส์ที่ชายหาดด้วยครับ(ชนะเลิศมี 2 ทีม)
    1.ทีมพันทาง มีผู้ร่วมทีมคือ ต่อ แทน ตุ๋ง โจ๊กเกอร์ มอส
    2.ทีมจั๊กเดียม มีผู้ร่วมทีมคือ เชษฐ์ แบ๊งค์(3เด้ง) อาร์ต แชมป์(มั้งกี้) นิ่ม
    และที่ขาดไม่ได้คือ ผู้ที่ได้รับหมวกความดี 2 ท่าน
    คุณเป้ และ คุณเชษฐ์ ลุงที่เก้บขยะฝากมาบอกว่า อยากเจอท่านทั้ง2ทุกเสาร์ อาทิตย์ครับ
    เอาละเชิญดูรูปกันเลยครับ

21. jackkodomo

21
    1
    0
    ดูรูปต่อครับ

มีรูปต่ออีกครับ

22. jackkodomo

21
    1
    0
    รูปบางแสนครับ

1.อย่าจอดรถใต้ต้นมะพร้าวเด็ดขาด มิฉะนั้นอาจเป็นเช่นนี้
    2.เหมือนเอารถมาโชว์นะเนี่ย
    3.อาร์ต ทำหน้าเหนื่อยล่ะสิ 555
    4.เผยโฉมหน้า ปุ๊กประตูน้ำ
    5.จั๊กจั่นกำลังวางแผนเพื่อเอาชนะแน่ ๆ เลย

23. jackkodomo

21
    1
    0
    มีรูปอีกครับ

ดูรูปครับ
    1. EPAP เด้งครับเด้ง
    2. แบ๊งค์ 3 เด้งตัวจริง
    3. แดนนี่ มือตัดไพ่
    4. ลูกค้า เจ้ปุ๊กประตูน้ำทั้งน้านนน
    5. ฝากไว้ก่อน คราวหน้าขอล้างแค้น 555

24. jackkodomo

21
    1
    0
    รูปอีกครับ

ดูรูปนะครับ

25. god army

god army Legend (R.I.P.)

3,198
    77
    0
    ผมมาต่อให้เเว้วคร้าบๆๆ
    1.เหล่าบรรดานักขี่ที่ขึ้นไปแจกกล้วยลิง
    2.คอยดูนะคร้าบเดี๋ยวป๋มจะซัดลงเขาแล้ว
    3.นี่ครับ3ราชาลิง
    4.ทั้งหมดเนี่ยจำนำพี่ปุ๊กไว้ 2000เองครับ
    5.หน่วยสวาทครับเอิ๊กฮากลิ้งๆตลกไฟแรงครับ555

26. god army

3,198
    77
    0
    ยังไม่จบเพียงเท่านี้
    1.อิอิยาวปรี๊ดๆๆ
    2.เขียวสดง๊าบๆ
    3.นี่ก็ใช่ๆเอของเรามันหายไปหนายฟะ
    4.นี่ไงๆเจอแล้วมีเท่าที่เห็นครับมาน้อยๆแต่น้อยหน่าเฟ้ยๆ
    5.3วานร

27. god army

3,198
    77
    0
    มาชมกันต่อครับสาวกๆ
    1.พวกเอียงขวาๆ
    2.นี่ซิครับตรงแด๋วๆ
    3.จอดกันยาวเลยครับ
    4.กว่าจะสุดขบวน
    5.แน่นๆ

แก้ไขล่าสุด: 20 กุมภาพันธ์ 2006
  28. god army

3,198
    77
    0
    ใครมีอีกช่วยกันลงครับ...
    1.:D ใครหล่อกว่ากันคร้าบๆ:D
    2.เห็นอะไรแว๊บๆ
    3.2สาวนี่มาไงอ่ะ
    4.นี่ก็กลุ่มลูกค้าพี่ปุ๊ก
    5.นี่ก็ช่ายๆ

29. god army

3,198
    77
    0
    ใครมีอีกรีบจัดมาๆ
    1.ยาวไปๆ
    2.ใครเป็นใครเบิ่งกันเอาเอง
    3.รวมมิตรครับ
    4.หล่อๆสวยๆทุกคนครับ

30. god army

3,198
    77
    0
    ชอบภาพนี้จังแต่...มีบางคนหวานกว่าเอิ๊กๆๆๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้