ขอเงินเดือนขึ้น‏

การสนทนาใน 'TOMARU' เริ่มโดย oat_tomaru, 27 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_tomaru

oat_tomaru New Member Moderator

219
    2
    0
    คนรับใช้สาวเดินไปหาคุณนาย เผื่อปรึกษาขอขึ้นเงินเดือน
    คนรับใช้สาว : คุณผู้หญิงค่ะ หนูขอขึ้นเงินเดือนค่ะ เพราะหนูมีดีกว่าคุณผู้หญิง 3 อย่างค่ะ
    คุณผู้หญิง : แล้วเธอมีดีอะไรล่ะ จะมาขอขึ้นเงินเดือน
    คนรับใช้สาว : หนึ่ง หนูรีดผ้า ได้เรียบกว่าคุณผู้หญิงค่ะ
    คุณผู้หญิง : แค่นี้นะเหรอ แล้วใครเป็นบอกเธอล่ะคนรับใช้สาว : คุณผู้ชายค่ะ
    คุณผู้หญิง : เหรอ... แล้วอย่างที่สองล่ะคน
    รับใช้สาว : สอง หนูทำอาหารได้อร่อยกว่าคุณผู้หญิงค่ะ
    คุณผู้หญิง : แล้ว ใครเป็นคนบอกหล่อนล่ะยะ (เริ่มอารมณ์เสีย)
    คนรับใช้สาว : คุณผู้ชายค่ะคุณผู้หญิง : ฮึ่ม...แล้วอย่างที่สามล่ะยะ
    คนรับใช้สาว : อย่างที่สาม ลีลาบนเตียง หนูเก่งกว่าคุณผู้หญิงค่ะ
    คุณผู้หญิง : อะไร กันเนี้ย...อย่าบอกนะว่า ?ุ ผู้ชายเป็นคนพูด ( อารมณ์เสียอย่างแรง)
    คนรับใช้สาว : ปล่าวค่ะ คนขับรถ เป็นคนบอกหนูค่ะ

คุณผู้หญิง : แล้ว เธอต้องการขึ้นเงินเดือนเท่าไหร่ล่ะ

^_^

2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เหรอ :welcome:

3. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    555

จังไรจริงๆ

4. koke

koke New Member Member

52
    0
    0
  5. city_r_1

city_r_1 Member VIP

140
    3
    18
    555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้