MRC.CM (MRC เชียงใหม่)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ame_e, 9 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ame_e

ame_e New Member Member

14
    0
    0
    คืออยากทราบว่ามีสมาชิกMRCที่อยู่เชียงใหม่ ครับ เพื่อใช้กระทู้นี้แลกเปลี่ยนข้อมูล ข่าวสารต่างๆ
    หรือใช้ติดต่อ ข่าวคราวต่างๆนะครับ:rolleyes:

2. ame_e

14
    0
    0
    ตั้งแล้วก็เริ่มเลยละกันครับ

คือว่าผมต้องการกันชนท้าย อีคาร์ 1.5 (แบบไม่สั้นไม่ยื่น) ถ้าใครมีหรือแนะนำร้านก็บอกได้นะครับ

อีกข้อ สปริงโหลด เค้าหาซื้อกันร้านไหนครับ

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ยินดีคับ.......

4. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ได้เลยครับ

5. ame_e

14
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    รักสาวเชียงใหม่มักมัก

7. JACK

311
    11
    0

ด้วยคนคร้บ :D

8. num8605

num8605 New Member Member

543
    0
    0

ท่าจะให้ดี ควรติดหมุดไว้ข้างบนเลยดีกว่าไหมแจ็ค

9. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    บริการติดหมุดไว้เป็น เชียงใหม่ โซน เลยครับ

10. JACK

311
    11
    0
    เห็นด้วยครับ ดีเยี่ยมเลย :D

11. Jern

Jern New Member Member

6,174
    48
    0
    น่าจาติดหมุดไว้เลยคับ

12. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    เดี๋ยวไปเชียงใหม่เมื่อไหร่จะมีจัดMeetingของกลุ่มที่เชียงใหม่จะได้นำข่าวสารต่างๆไปเล่าสู่กันฟังครับ
    :cool: :cool: :D :D

13. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    แ ห ม่ ๆ ๆ พี่ ก า น ไ ม่ เ ท่ า ไ ห ร เ ล ย น่ ะ . . . . . .แ ต่ ก็ น่ า ฮั ก เ จ ง ๆ อ ะ อิ อิ

14. kaomoodang

kaomoodang New Member Member

24
    2
    3
    ยินดีครับ เพราะเพิ่งกลับมาจากเชียงใหม่เหมือนกัน

ไปเจอพี่บอล แล้วก้อไปนั่งโซ้ยหมูกะทะ + นั่ง countdown ไปด้วย

สุดยอดครับ

ถ้ามีโอกาสไป จะไปเยิ่ยมอีกนะครับ ( คาดว่า สงกรานต์ น่าจะไปได้คับ )

15. jodmaru

jodmaru New Member Member

107
    0
    0
    สิ้นเดือนนี้ผมจะไปติดตั้งแอร์ดิจิตอลที่เชียงใหม่ครับ
    มีใครจะเอาอะหลั่ยอะไรบ้างมั๊ยครับ เดี๋ยวผมขนไปให้

16. +-+-+- puRe -+-+-+

+-+-+- puRe -+-+-+ New Member Member

1,036
    15
    0
    โ ห จ๊ อ ด มั น ถึ ง ข น า ด นั้ น แ ล้ ว ห ล อ เ นี้ ย . . . . . นี้ น อ ก จ า ก จ ะ รั บ ติ ด ทั่ ว ก รุ ง เ ท พ แ ล้ ว นี้ เ ดิ น ส า ย ติ ด ต่ า ง จั ง ห วั ด ด้ ว ย ห ล อ ว่ ะ เ นี้ ย สุ ด เ จ ง ๆ เ พื อ น ชั้ น ว่ า แ ต่ มั น จ ะ คุ้ ม ค่ า ร ถ ไ ป เ ชี ย ง ใ ห ม่ ป ะ เ นี้ ย . . . . . . ห า !

17. + spoknic +

+ spoknic + New Member Member

65
    2
    0

พี่เองเหรอคัฟ... ที่จะมาติดแอร์ ดิจิตอลนะ..

ชาว MRC เชียงใหม่ ยินดีต้อนรับครับ ผมก้อ.. หนึ่งในทีมครับ 06#13 ครับ..

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

18. jodmaru

107
    0
    0
    ไปป่าวเพียว ไปด้วยกันเลย บันเทิงๆ ก้อที่นู่นเขาออกค่าเดินทางให้อ่ะ รถเราก้อเพิ่งทำเครื่องมาใหม่ เอาไปรันอินซะเลย

19. jodmaru

107
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ;)

20. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    เ ฮ้ ย จ๊ อ ด พู ด จิ ง ป ล่ า ว เ นี้ ย ห รื อ ช ว น เ ล่ น ๆ ไ ป จิ ง น ะ เ ว้ ย คิ ด ถึ ง น า ย เ ต๋ า ก ะ พี่ โ ย อ ยู่ เ ห มื อ น กั น ไ ป จิ ง น ะ เ ฟ้ ย เ ดี๋ ย ว ล า ง า น ร อ เ ล ย ไ ป เ มื่ อ ไ ห ร โ ท ร บ อ ก ด้ ว ย ดิ . . . . .

21. ame_e

14
    0
    0
    สั่งซื้ออะไหล่ติดมือมาด้วยได้ไหมครับพี่..ช่างแอร์ดิจิตอล

22. ame_e

14
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆๆ คณะกรรมการMRC ครับที่ติดหมุดให้กระทุ้นี้ครับ

อ้อ อีกอย่างครับ พี่jodmaru ผมสนใจไฟมุมส้มของไต้หวันครับ ได้ข่าวว่าจามาเชียงใหม่ เอามาขายด้วยได้มะครับ

แล้วไหนๆก็เป็นสมาชิกรุ่นพี่ อิอิ ลดหน่อยน๊า...ยินดีจ๊าดนักครับผม

23. jodmaru

107
    0
    0
    เอาจิงดิเพียว ไปดิไปด้วยกันเลยก้อได้ ทางนู้นเขายังไมนัดวันมาเลยอ่ะ ต้องรอสรุปยอดรถที่จะทำ วันที่20 ก่อน
    ส่วนไฟมุมส้มไต้หวัน ถ้าใครจะเอา ก้อเดี๋ยวเอาไปให้ได้ครับ โทรมาสั่งของกันก่อนได้ครับ 06-5046667

24. ame_e

14
    0
    0
    แล้วพี่มาติดแอร์แถวไหนของเชียงใหม่ครับ

คือผมทำงานอยู่แถวอำเภอสารภีอะครับ....ถ้าสะดวกก็จารบกวนติดมือมาด้วยครับ..อิอิแล้วราคาสงสัยจาลดให้น้องๆสมาชิกช่ายไหมครับพี่

25. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
  26. jodmaru

107
    0
    0
    ผมยังไม่รู้เลยครับ ว่าไปที่ไหนของเชียงใหม่ อิๆๆ ผมเคยไป2ครั้งเอง ยังไม่ค่อยรู้จักมากเลย
    เคยไปแข่งกีฬามหาลัยที่ มช. ทองกวาวเกมส์ครับ ได้เที่ยว บอสซี่ ด้วยครับ อิๆๆ

27. +-+-+- puRe -+-+-+

1,036
    15
    0
    ดี ๆ ไ ป ด้ ว ย ๆ ๆ ๆ น ะ น า ย จ๊ อ ด ด ด ด . . . . .

28. ame_e

14
    0
    0
    งะเห่อๆๆๆ....ไงจาติดต่อไปครับ

29. colt_yellow

colt_yellow New Member Member

241
    0
    0
    จะไปกันเมื่อไรเหรอ กะลังจะไปเหมือนกาน ผมเที่ยวเชียงใหม่บ่อย หุหุ กะเอาไป2คัน

นำมันสัก5000 เบิกด้วยได้ไหม งิงิ mrc มีเยอะป่าวครับพาเที่ยวบ้างดิ รักเชียงงงใหม่มมม

30. ame_e

14
    0
    0
    สาวเจียงใหม่งามเน่ออ้าย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้