TSAE Auto Challenge 2010-11

การสนทนาใน 'Formula 1' เริ่มโดย gHoSTrAcEr, 19 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ใช่น้องตองหรือเปล่าครับเนี่ย

2. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++***++

http://www.hoosiertire.com/fsae2011.htm

เอามาให้ดูเล่นๆ ครับ อันนี้เป็นผลงาน + ผลการแข่งขันรายการ Formula SAE competition at Michigan International Speedway ซึ่งเป็นรายการแข่งระดับโลกครับผม ลองไปดูว่าใครแรง ใครเทพ กันบ้าง ที่สำคัญร้อยละ 70 ใช้ยาง Hoosier
    ด้วยครับ

3. gHoSTrAcEr

gHoSTrAcEr New Member Member

189
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้สำหรับทุกทีมที่ลงแข่งปีแรก อาจจะขลุกขลักเล็กน้อยสำหรับปีแรกแต่รับรองได้ว่า สนุก + ได้ความรู้ แน่นอนครับ

4. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ปีนี้ท่าทางจะวิ่งดีนะครับ ว่าแต่เมล์ที่พี่ให้ไปแอดมารึยังครับ พอดีมีรายชื่อแปลก ๆ เข้ามาเยอะพี่เริ่มงง

5. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ปีนี้ก็ขอให้ทีมน้องไม่มีปัญหาอะไรมากในวันแข่งนะครับ

ว่าแต่แอดเมล์พี่มารึยังเอ่ย ช่วงนี้มีเมล์แปลก ๆ มาเยอะ พี่เริ่มงง

6. 7h0n

7h0n New Member Member

4
    0
    0
    ครับผม ขอบคุณมากครับ พอดีตอนช่วงต้นปีได้มีโอกาสไปขอคำแนะนำจากทีมInitial มา รถของพวกพี่สุดยอดมากครับ ถ้ามีโอกาสคงต้องขอครับแนะนำอีกนะครับ^^

7. gHoSTrAcEr

189
    0
    0
    ด้วยความยินดีครับ

8. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    ขอบคุณครับผม ^^ แอดไปแล้วครับ..แต่เพิ่งแอดเพราะทีแรกคิดว่าเมล์ที่ให้มาเล่นเอ็มไม่ได้..ขอโทษทีครับ แหะๆ...

9. T-Trong

T-Trong New Member Member

133
    0
    0
    ใช้ครับพี่ต๊อบ ^^

10. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0

SIMPSON THAILAND ตัวแทนจำหน่ายสินค้า SIMPSON อย่างเป็นทางการ

การแข่งขันมุ่งเน้นที่จะพัฒนา แต่ก็ไม่ได้ละเลยเรื่องความปลอดภัย
    มีกติกาบังคับให้นักแข่งทุกท่านใช้เครื่องแต่งกายต้องกันติดไฟ ตามมาตราฐาน FIA SFI
    ทางร้าน Ray Racing จึงนำเสนอชุดแข่งที่ได้มาตราฐานและสอดคล้องกับกติกา
    เป็นสินค้าใหม่ รุ่นใหม่ ของแท้ ผลิตจากประเทศสหรัฐอเมริกา ปีผลิตใหม่
    รถซิ่ง รถแข่ง เลือกใช้สินค้าของเราเป็นจำนวนมาก

ชุดแข่งและอุปกรณ์ ที่ใช้กับการแข่งขันรถทุกประเภท

Circuit / Drift / Drag / Rally / Go Kart / Formula Student/Street use

คุณสามารถเลือกซื้อสินค้า SIMPSON ของแท้จากอเมริกาได้ที่ร้านของเรา

โดยที่คุณไม่ต้องรอสินค้านาน เพราะเราสต็อคสินค้าหลายรุ่น หลายแบบ ไว้ให้คุณเลือก

แบบไม่ต้องรอสั่งของเป็นเดือนๆ สินค้าที่เรานำเข้ามาในขณะนี้ เช่น

หมวกกันน็อค ชุดแข่ง ถุงมือ รองเท้า เบลท์ เน็ตหน้าต่าง

ส่วนสินค้าในล็อตต่อๆไป เช่น ร่มช่วยเบรค / เบาะเด็ก และอื่นๆ

เราพยายามที่จะนำสินค้าที่อยู่ในความสนใจของคุณ มาไว้ให้คุณเลือก

แบบมีของเลย มากมายหลายรุ่น หลายไซส์ ไม่ต้องรอสั่ง ราคาก้อไม่แพง

เพราะเราเป็นร้านที่ได้รับการแต่งตั่งจาก SIMPSON USA.

เราสั่งสินค้าโดยตรงจาก SIMPSON USA. และเราได้รับมอบหมายให้ทำหน้าที่

อีกหลายๆอย่างจาก SIMPSON USA. ดังนั้นคุณจึงมั่นใจได้ว่า

SIMPSON THAILAND ได้เกิดขึ้นแล้วในเมืองไทย

SIMPSON ไม่ได้เป็นแค่สินค้าสำหรับรถแดร็กเท่านั้น สามารถใข้ได้กับรถแข่งทุกประเภท

หรือกับรถซิ่ง street use รถบ้านก้อใช้ได้

เปิดรับตัวแทนจำหน่ายทั่วประเทศ

เรารอคุณอยู่ SPEED SHOP / อู่ / นักแข่ง / นักซิ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้