k20 ฝาดำ ถ้าขยาย CC เป็น 2.4 ใช้เกียร์เดิมได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย newcolor, 28 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. newcolor

newcolor New Member Member

4
    0
    0
    k20 ฝาดำ ถ้าขยาย CC เป็น 2.4 ใช้เกียร์เดิมได้ไหมครับ ต้องเปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดาไหมครับ เห็นช่างว่า ใช้งบ 80000 แพงไปไหมครับ น่าจะได้ม้าเพิ่มประมาณกี่ตัวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 มิถุนายน 2010
  2. newcolor

4
    0
    0
    ไม่มีคนบอกเลย แงแง ไปจ่ายตังมาแล้ว ได้ผลไงจะมาบอกน่ะครับ

3. newcolor

4
    0
    0
    วันนี้ไปเอารถออกมาแล้ว ปรากฏว่าใช้ท่อกับเขาเดิมไม่ได้เพราะคายไอเสียไม่ทัน พรุ่งนี้ต้องเอาไปทำท่ออีกที ทำเสร็จเดี๋ยวมารายงานใหม่

4. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้